งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: อยากทราบว่าเค้าจะเปิดสอบครูอีกเมอื่ไรเพราะอยากสอบไม่เคยสอบครับ

• data_man
  • 39
  • รองหัวหน้าเว็บ
เมื่อ: 09/ก.ย./2008, 08:02:45 PM
1476 ครั้ง
LINE it!
แล้วเค้าเอาอะไรมาออกสอบบ้างไม่รู้เลยเเง้ๆ :(

2 ความคิดเห็น

รองปลัด I.T.

#1 ekaj 10/ก.ย./2008, 03:19:19 PM

:th\ตอนนี้ยังไม่เห็นข่าวเลยครับ
เเต่มีเเนวโน้มว่าจะเปิดสอบอีก..เพราะรุ่นพี่ผมเขาบอกว่า..อีกไม่นานสมุทรปราการ จะเปิดสอบครูครับ
ยังไงก็ต้องเตรียมตัวอ่านให้มาก ๆ ตอนนี้ผมก็เตรียมอ่านเหมือนกันครับ  :th\

เซียน(GURU)

#2 Udomdet 22/ก.ย./2008, 03:30:15 PM

น่าจะเปิดสอบปลายปีนี้ นอกเหนือ จาก 20 กว่า เขต เขต ที่ยังไม่ได้เปิดสอบเมื่อต้นปี เค้ากำลังรวบรวมความต้องการของแต่ละเขต ว่าต้องการกำลังเท่าไร เกษียณ ย้าย ออก น่าจะปลายๆปีนี้นะ