งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: อยากให้มีชุมชนกองสวัสดิการสังคม

เมื่อ: 02/มิ.ย./2008, 02:44:12 PM
1188 ครั้ง
LINE it!
สวัสดีค่ะ เพิ่งสมัครเป็นสมาชิก เห็นมาส่วนการงานอื่น ๆ แต่ไม่ยักมีส่งของงานสวัสดิการสังคมเลย น่าจะมีชุมชนคนสวัสดิการสังคมเพิ่มมานะคะ เผื่อว่าคนที่ทำงานด้านสวัสดิการสังคมจะได้เข้ามาพูดคุย กัน

rungnaphat,
02/06/2008
บรรจุตำแหน่งเจ้าพนักงานพัสดุ 2 ปัจจุบันตำแหน่ง นักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ

2 ความคิดเห็น

(ผู้ดูแลบอร์ด)
เซียน(GURU)

#1 (คนหลังจอ) 02/มิ.ย./2008, 03:24:26 PM

ถึงแม้ทางเราจะไม่ได้ตั้งห้องว่าชื่อส่วนของอะไรบ้างของหน่วยงาน.... ก็สามารถโพสต์ได้
 ถึงจะไม่ได้ตั้งชื่อเป็นกองช่าง , กองสวัสดิการสังคม กองการแพทย์ ....ยังไงก็ทำงานในส่วนของท้องถิ่นเช่นเดี่ยวกัน...
 อีกประการหนึ่งนะครับทางเรากลัวว่าชื่อจะยาวเกินไป

ผมแ็ก้ไขให้เป็น ฯลฯ... ก็แล้วกันนะครับ  :) :)
 ฯลฯ หมายถึง ทุกส่วน... ทุกกอง... โพสต์ห้องนี้ได้เลยนะครับ

...ชุมชนของคนท้องถิ่น

เซียน(GURU)

#2 StAr~DuSt 25/ม.ค./2010, 11:17:36 PM

that's a good job! เป็นความคิดที่ดีครับ e;y

ปล.ทำไมผมเพิ่งค้นพบกระทู้นี้น้า... m;5