งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: เรียนคุณสีเทาค่ะ

• U-ka
  • 67
  • รองหัวหน้าเว็บ
เมื่อ: 31/ต.ค./2008, 03:28:57 PM
2276 ครั้ง
LINE it!
พรบ.ที่เอาอกมาหน้า กระทู้ พวกนี้มีอยู่ในหัวข้อ บรรทัดแรกแล้ว ที่คุณเองเอามาใส่ไว้ค่ะ ดิฉันมีความคิดเห็นว่ามันแยะแล้วก็ซ้ำซ้อนค่ะ อย่างนี้จะทำให้กระทู้ของเราเลื่อนเร็วนะคะ ขอบคุณค่ะ
คนมุ่งมั่น..เท่านั้น..ที่ชนะ..

2 ความคิดเห็น

(V.I.P.)
นายกเว็บ

#1 ปุ๊บปั๊บ (ปภ.) 02/พ.ย./2008, 10:11:21 AM

ขออนุญาติตอบแทนคุณ"สีเทา" นะครับ กระทู้ที่ได้ปักหมุดไว้นั้นเป็นลิงค์ไปสู่กระทู้ที่คุณสีเทาได้สร้างขึ้นใหม่จากการชำระบอร์ด ที่มาจากการโพสขอบคุณ ซึ่งหากทำการลบกระทู้ที่คุณสีเทาสร้างไว้ ลิงค์ตามกระทู้ปักหมุดก็จะไม่สามารถใช้งานได้ครับ

ผิดถูกประการใดรอคุณสีเทาชี้แจงอีกครั้งครับ

รองหัวหน้าเว็บ

#2 Buttree 04/ธ.ค./2008, 11:46:23 AM

Confirm ค่ะ