งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: ขอบคุณครับ...ขอบคุณมากจริง จริง

เมื่อ: 11/มิ.ย./2008, 04:22:01 PM
62834 ครั้ง
LINE it!
วันนี้เป็นครั้งแรกที่เข้ามาเวปไซต์แห่งนี้ด้วยความบังเอิญ แต่ประทับใจอย่างบอกไม่ถูกเลย เรียนไว้ให้ทราบก่อนว่าผม กับ Admin หรือเจ้าของเวปไซต์นี้ ไม่ได้มีความสัมพันธ์กันไปมากว่า คนทำเวปไซต์และคนเข้าชมเวปไซต์ ผมจำเป็นต้องตั้งกระทู้นี้เพื่อแสดงความขอบคุณ ทุกๆท่านที่เกี่ยวข้องกับเวปไซต์นี้เป็นอย่างสูง อาจเป็นไปได้ว่าผมปลื้มกับบทความ กระทู้ทั้งหลาย เพราะผมกำลังตั้งหน้าตั้งตา อ่านหนังสือเพื่อสอบบรรจุ แต่ไม่ว่าเหตุผล จุดประสงค์ ของการทำเวปไซต์นี้คืออะไร ยังไงก็มีประโยชน์กับผมและเพื่อนๆที่กำลังตั้งตาเตรียมตัวสอบแน่นอน และหลังจากนี้ไปไม่ว่าผมจะสอบผ่านหรือไม่ก็ตาม ผมจะถือว่า เวปไซต์นี้และผู้เกี่ยวข้องทุกท่านจะเป็นผู้มีพระคุณสำหรับผมตลอดไป และเข้าใจว่าอีกหลายๆชีวิตที่ได้เข้ามาชม อ่าน ศึกษาในเวปไซต์นี้คงรู้สึกไปไม่ต่างจากผมซักเท่าไหร่ ขอบคุณสำหรับท่านที่อ่านมาจนถึงบรรทัดนี้ และอยากให้ทุกคนร่วมอำนวยพรให้ผู้มีพระคุณและครอบครัว ของท่านผู้มีพระคุณของพวกเรา ประสบความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไป ให้สมกับที่ทุกท่านได้เสียสละทุกๆอย่างเพื่อพวกเรา
     ........ขอบคุณอีกครั้งครับ......
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/มิ.ย./2008, 12:47:48 PM โดย I2EVOLUTION
Heart In Time : ดวงใจในห้วงกาล

603 ความคิดเห็น

รองหัวหน้าเว็บ

#1 some_one 12/มิ.ย./2008, 11:22:04 AM

โอว...
น้ำตาจะไหล  :'(
ป่านนี้(ทีมงาน)คงหน้าบานแข่งกะจอ 19" ไปแระ  :-[
ขอบอกว่าไม่ได้เป็นอาชีพ ไม่ใช่ผลงาน ไม่ได้แสวงหาผลกำไร
admin เค้าว่าแค่ "อยากทำ"
อาจจะไม่ได้ดีเลิศอะไร
แต่หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนในสังคม
..และนี่ก็คงเป็นสิ่งที่เค้าอยากได้ตอบแทนที่ทุ่มเท
ทั้งเงิน(ส่วนตัว)
เวลา(จากการอู้งาน เอ้ย..เวลาว่าง)
และก็สติปัญญารวมทั้งเจตคติที่มี
...ใครเอาเชือกมัด admin ไว้กะเคสที จาลอยแล้ว ยิ่งผอมเพรียวอยู่...  ;D

บุคคลทั่วไป

#2 mame001 12/มิ.ย./2008, 11:34:24 AM

มาร่วมขอบคุนแอดมินกะทีมงานมากมาย
อยากกระโดดหอมแก้มซัก100ครั้ง
แหะๆล้อเล่ง
ขอบคุนมากๆจ้า
ช่วยได้เยอะจริงๆ

#3 phinja 12/มิ.ย./2008, 05:10:55 PM

ขอร่วมขอบคุณด้วยคนค่ะ  ...ขอบคุณมากเลยนะคะ..ทีมงานผู้จัดทำเว็บไซต์ทุกๆ ท่าน  เว็บนี้มีประโยชน์มากๆ เลยค่ะ  โดยเฉพาะกับผู้ที่กำลังจะไปสอบในสายงานต่างๆ ของ อทป.   :)

หัวหน้าเว็บ

#4 parichart_s 12/มิ.ย./2008, 06:24:53 PM

:)ดิฉันก็เป็นคนหนึ่งที่ไม่ได้รู้จักเว็บนี้ตั้งแต่แรก บังเอิญเปิดเจอเหมือนกัน

มีความรู้สึกว่าที่พี่เว็บทำนี้เป็นประโยชน์ต่อคนที่กำลังจะเตรียมตัวสอบ

ยังไงก็จะขอเป็นกำลังใจให้ทำในสิ่งที่ดีดีแบบนี้ตลอดไปขอบคุณมากนะคะ :-* :-*

#5 mam27 13/มิ.ย./2008, 08:01:35 AM

ขอบคุณเหมือนกันค่ะ ที่หนูเข้ามาเว็ปนี้ก็เพราะความบังเอิญเหมือนกัน
การที่จะหาเว็ปที่มีสาระ ถูกต้อง และทำแบบไม่หาผลประโยชน์ยากมาก ขอย้ำว่ายากมาก
ขอบคุณพี่ๆที่สละเวลาให้กับผู้ที่ต้องการข่าวสารข้อมูล ผู้ที่รอความหวังจากการสอบ
 จะเป็นกำลังใจให้นะ :-[ :-*ค่ะ

#6 ngern1 13/มิ.ย./2008, 08:48:00 AM

ขอบคุณด้วยคนค่ะ   เข้าทุกวันเลย

เจ้าหน้าที่ใหม่

#7 valailak 13/มิ.ย./2008, 09:09:13 AM

นู๋ก็เหมือนกันคะ  เพิ่งเข้ามาเป็นครั้งแรก  ประทับใจมากคะ  ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน  และขอเป็นกำลังใจให้พื่อนๆทุกคนประสบความสำเร็จในการสอบนะคะ :-*

#8 tooktik 13/มิ.ย./2008, 10:46:04 AM

บังเอิญเข้ามาเหมือนกัน  แต่พอได้เปิดดูแล้วประทับใจมากๆ  ขอบคุณมากค่ะ  อยากจะรบกวนขอสรุปพรบ.งานอาคารกับผังเมืองค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ   :-* :-* :-*

#9 tumyfreme04 13/มิ.ย./2008, 12:57:37 PM

**อยากบอกวา ประทับใจในการทำงานของพี่ ๆ ทุกคน
.....นี่เป็นผลงานที่ดีเยี่ยม ที่ดีจริง ๆ ...........
             ;) ;) :-* :-*

#10 sirinapa 13/มิ.ย./2008, 02:08:09 PM

ขอร่วม ขอบพระคุณ ผู้จัดทำเว็บไซต์นี้  ด้วยเช่นกัน  ...  ขอบคุณจากใจจริง ๆ ค่ะ ;)

#11 aoroil 13/มิ.ย./2008, 03:50:01 PM

ขอบคุณทางทีมงานเช่นเดียวกันค่ะ  เพราะว่ามีเว้ปไซต์ดีๆแบบนี้ทำให้เราประหยัดเวลาในการอ่านหนังสือปได้เยอะเลยค่ะ  ขอบคุณมากๆค่ะ

#12 nan1984 15/มิ.ย./2008, 05:13:01 PM

ชอบๆๆๆๆ :D :D :D ;D 8)

บุคคลทั่วไป

#13 sakul 16/มิ.ย./2008, 07:18:09 AM

เป็นประโยชน์มากเลยค่ะ สำหรับแนวข้อสอบ เฉลย และสรุปพร้อมหลักการจำทำให้จำได้มากกว่าเดิม ทุ่นเวลาอ่านไปได้มากทีเดียวเพราะมีสอบบรรจุอีกหน่วยงานหนึงระยะเวลาสอบใกล้เคียงกันจึงต้องแบ่งเวลาอ่านหนังสือ..แต่เมื่อผ่นมาเจอสิ่งดีๆอย่างนี้ จึงอยากขอบคุณทางทีมงานมากๆ ที่มอบสิ่งที่เป็นประโยชน์ให้แก่เพื่อนมนุษย์ด้วยกัน ขอบคุณหลายๆเด้อ. :-* :-* :-*

#14 ooy 16/มิ.ย./2008, 01:04:54 PM

นั่งเล่นหาข้อมูลไปเรื่อยๆเผอิญมาเจอเว็ปต์นี้..งง..มาก..มีคนทำเพื่อสังคมขนาดนี้เชียวหรอ ขอให้พี่ๆมีชีวิตที่มีความสุขนะค่ะ พบเจอแต่สิ่งดีๆค่ะ ซึ้งจริงๆค่ะ ขอบคุณจากใจค่ะ :'(