เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

430289 กระทู้ ใน 34647 หัวข้อ- โดย 181834 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: tidmim

21 สิงหาคม 2014, 09:01:01 AM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นหน้าชุมชนสภากาแฟ (ผู้ดูแล: ส.เสือ™)กำหนดการประกาศสอบท้องถิ่น
หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดการประกาศสอบท้องถิ่น  (อ่าน 11949 ครั้ง)
【 Šakthanwặ 】
เซียน(GURU)
*

[ อตฺตา หิ อตฺตโน นาโถ ตนแล เป็นที่พึ่งของตน ]

saktanwa_02@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #30 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2013, 02:36:36 PM »

อ่านแล้วครับ 17แห่ง 139 อัตรา อะไรจะขนาดนั้น กรมฯอุตส่าห์เป็นเจ้าภาพให้แล้ว แต่
จังหวัดอุบลฯเลือกที่จะทำแบบนี้ เดี๋ยวคอยดูเถอะครับ จังหวัดในภาคอีสานจะทยอยกันตามมาอีกเยอะ มีแบบอย่างแล้วหนิครับ
 เหนี่อย/แลบลิ้น

【 ไม่มีความสำเร็จใด ร่วงหล่นลงมาเองจากฟากฟ้า 】

anupob
นายกเว็บ
*

« ตอบ #31 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2013, 04:09:06 PM »

อ่านแล้วครับ 17แห่ง 139 อัตรา อะไรจะขนาดนั้น กรมฯอุตส่าห์เป็นเจ้าภาพให้แล้ว แต่
จังหวัดอุบลฯเลือกที่จะทำแบบนี้ เดี๋ยวคอยดูเถอะครับ จังหวัดในภาคอีสานจะทยอยกันตามมาอีกเยอะ มีแบบอย่างแล้วหนิครับ
 เหนี่อย/แลบลิ้น

เหนี่อย/แลบลิ้น เหนี่อย/แลบลิ้น เหนี่อย/แลบลิ้น
สุชาติ ชูจันทร์
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 01:44:40 PM »

ขอให้เป็นไปตามที่ว่ากันน่ะค่ะ สาธุๆๆๆๆๆๆๆ
onnapha
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2013, 09:38:48 AM »

วันนี้ 15 กุมภา แล้วนะ....ยังไม่เห็นวี่แววเลย?...เฮ้อ!!!!!!เซ็งจิต.. ร้องไห้/เศร้า ร้องไห้/เศร้า ร้องไห้/เศร้า ร้องไห้/เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2013, 09:42:16 AM โดย onnapha » บันทึกการเข้า
sitthi
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2013, 01:42:54 PM »

วันนี้วันที่ 15 กพ. ละ หรือว่า 15 กพ. 57
sitthi
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2013, 01:45:10 PM »

สุดท้ายก็เคาะกะลาให้_ดีใจ
Red Bull
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 10:30:37 AM »

วุฒิ ปวส. คอมพิวเตอร์ สอบจัดเก็บรายได้ ระดับ 2 ได้มั๊ยคะ
Nareerat_30
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 10:51:09 AM »

วันก่อนแม่ไปเลือกตั้ง สหกรณ์ของ กรมส่งเริม มา แล้วเห็นเค้าคุยกันเรื่อง ว่า จะมีเปิดสอบน่ะ กรมจะเปิดสอบเอง
anupob
นายกเว็บ
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 11:19:01 AM »

วันก่อนแม่ไปเลือกตั้ง สหกรณ์ของ กรมส่งเริม มา แล้วเห็นเค้าคุยกันเรื่อง ว่า จะมีเปิดสอบน่ะ กรมจะเปิดสอบเอง

เปิดสอบวันไหนครับ
Mr.chai
รองหัวหน้าเว็บ
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 11:21:21 AM »

แล้วคุณแม่บอกมั๊ยครับว่าเมื่อไหร่....ปีนี้หรือปีหน้า....ฮ่าๆๆๆ
ขอบคุณข่าวสารนะครับ...
Nareerat_30
*

« ตอบ #40 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 11:36:36 AM »

แม่บอกว่า มีนาคม มั้ง เดี๋ยวถ้าได้เรื่องยังไงจะมาบอก จะพยายามหาคำตอบมาให้น่ะค่ะ เดี๋ยวแม่ก็จะไปอบรมอีก คงจะได้ข่าวมาบ้างค่ะ
เซียน(GURU)
*

[ อตฺตา หิ อตฺตโน นาโถ ตนแล เป็นที่พึ่งของตน ]

« ตอบ #41 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 11:41:11 AM »

แม่บอกว่า มีนาคม มั้ง เดี๋ยวถ้าได้เรื่องยังไงจะมาบอก จะพยายามหาคำตอบมาให้น่ะค่ะ เดี๋ยวแม่ก็จะไปอบรมอีก คงจะได้ข่าวมาบ้างค่ะ

ขอบคุณมากครับ ติดตามๆ

【 ไม่มีความสำเร็จใด ร่วงหล่นลงมาเองจากฟากฟ้า 】

Mr.chai
*

« ตอบ #42 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 11:44:08 AM »

ขอบคุณมากครับ ติดตามๆ

ขอบคุณมากครับ....มีนาก็มีนา.....รอแล้วรออีกและก็รอต่อไป....สักวันคงถึงจนได้แหละ..สู้ๆครับทุกๆท่าน
- Pui Nun -
*

โอกาสมีไว้ให้สำหรับคนที่"พร้อม"

« ตอบ #43 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 12:06:38 PM »

ไปเจอข้อความนี้มาเลยคิดว่าน่าจะเป้นประโยชน์กับเพื่อนๆ

"ใครที่จะเตรียมสอบ ข้าราชการ พนักงาน อบต. เทศบาล ตามที่เป็นข่าวมานาน นั้น ที่ประชุมคณะกรมการ ก.อบต. /ก.ท. และ ก.จ. วันที่ ๒๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๖ จะมีการเสนอแต่งตั้งคณะกรรมการสอบบรรจุแต่งตั้งแล้วนะ...โดยจะมีคณะกรรมการเป็นตัวแทนจาก ก. ๓ คน ( นายก ๑ คน /ผู้ทรงคุณวุฒิ ๑ คน/ ปลัด ๑ คน ) รวม ๓ ก. เป็น ๙ คน อสถ. ๑ คน และ อธิกาบดี มหาวิทยาลัยที่จะเป็นคนสอบ ๑ คน) กลุ่มบุคคลเหล่านี้ จะเป็นคณะกรรมการสอบฯ ส่วนวันเวลาใด คงไม่นาน เตรียมตัวอ่านหนังสือได้เลย... /เครดิตจากท่านศักดิพงศ์ "

จากข้อความ ของคุณ จิรัฐติกาล จันทรวิถี

((( Coppy  ข้อความเขามาจาก face book  น่ะค่ะ ไม่รู้ว่าจริงเท็จอย่างไร   อ่านหนังสือกันเยอะๆน่ะค่ะ ... วันนั้นมาถึงเมื่อไหร่ก็เต็มที่ค่ะ ))
เซียน(GURU)
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 12:11:49 PM »

ไปเจอข้อความนี้มาเลยคิดว่าน่าจะเป้นประโยชน์กับเพื่อนๆ

"ใครที่จะเตรียมสอบ ข้าราชการ พนักงาน อบต. เทศบาล ตามที่เป็นข่าวมานาน นั้น ที่ประชุมคณะกรมการ ก.อบต. /ก.ท. และ ก.จ. วันที่ ๒๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๖ จะมีการเสนอแต่งตั้งคณะกรรมการสอบบรรจุแต่งตั้งแล้วนะ...โดยจะมีคณะกรรมการเป็นตัวแทนจาก ก. ๓ คน ( นายก ๑ คน /ผู้ทรงคุณวุฒิ ๑ คน/ ปลัด ๑ คน ) รวม ๓ ก. เป็น ๙ คน อสถ. ๑ คน และ อธิกาบดี มหาวิทยาลัยที่จะเป็นคนสอบ ๑ คน) กลุ่มบุคคลเหล่านี้ จะเป็นคณะกรรมการสอบฯ ส่วนวันเวลาใด คงไม่นาน เตรียมตัวอ่านหนังสือได้เลย... /เครดิตจากท่านศักดิพงศ์ "

จากข้อความ ของคุณ จิรัฐติกาล จันทรวิถี

((( Coppy  ข้อความเขามาจาก face book  น่ะค่ะ ไม่รู้ว่าจริงเท็จอย่างไร   อ่านหนังสือกันเยอะๆน่ะค่ะ ... วันนั้นมาถึงเมื่อไหร่ก็เต็มที่ค่ะ ))

นับว่าเป็นข่าวดีมากครับ ขอลิ้งเฟส ป. หน่อยนะครับผม

หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
พิมพ์