เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

433923 กระทู้ ใน 35298 หัวข้อ- โดย 183596 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Mathee chaiwongkod

24 ตุลาคม 2014, 06:45:49 PM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นหน้าชุมชนสภากาแฟ (ผู้ดูแล: ส.เสือ™)กำหนดการประกาศสอบท้องถิ่น
หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดการประกาศสอบท้องถิ่น  (อ่าน 12288 ครั้ง)
- Pui Nun -
รองหัวหน้าเว็บ
*

โอกาสมีไว้ให้สำหรับคนที่"พร้อม"

« ตอบ #45 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 02:45:07 PM »

ไปเจอข้อความนี้มาเลยคิดว่าน่าจะเป้นประโยชน์กับเพื่อนๆ

"ใครที่จะเตรียมสอบ ข้าราชการ พนักงาน อบต. เทศบาล ตามที่เป็นข่าวมานาน นั้น ที่ประชุมคณะกรมการ ก.อบต. /ก.ท. และ ก.จ. วันที่ ๒๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๖ จะมีการเสนอแต่งตั้งคณะกรรมการสอบบรรจุแต่งตั้งแล้วนะ...โดยจะมีคณะกรรมการเป็นตัวแทนจาก ก. ๓ คน ( นายก ๑ คน /ผู้ทรงคุณวุฒิ ๑ คน/ ปลัด ๑ คน ) รวม ๓ ก. เป็น ๙ คน อสถ. ๑ คน และ อธิกาบดี มหาวิทยาลัยที่จะเป็นคนสอบ ๑ คน) กลุ่มบุคคลเหล่านี้ จะเป็นคณะกรรมการสอบฯ ส่วนวันเวลาใด คงไม่นาน เตรียมตัวอ่านหนังสือได้เลย... /เครดิตจากท่านศักดิพงศ์ "

จากข้อความ ของคุณ จิรัฐติกาล จันทรวิถี

((( Coppy  ข้อความเขามาจาก face book  น่ะค่ะ ไม่รู้ว่าจริงเท็จอย่างไร   อ่านหนังสือกันเยอะๆน่ะค่ะ ... วันนั้นมาถึงเมื่อไหร่ก็เต็มที่ค่ะ ))

นับว่าเป็นข่าวดีมากครับ ขอลิ้งเฟส ป. หน่อยนะครับผม
http://www.facebook.com/KittiTest         

【 Šakthanwặ 】
เซียน(GURU)
*

[ อตฺตา หิ อตฺตโน นาโถ ตนแล เป็นที่พึ่งของตน ]

saktanwa_02@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #46 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 03:48:29 PM »

ไปเจอข้อความนี้มาเลยคิดว่าน่าจะเป้นประโยชน์กับเพื่อนๆ

"ใครที่จะเตรียมสอบ ข้าราชการ พนักงาน อบต. เทศบาล ตามที่เป็นข่าวมานาน นั้น ที่ประชุมคณะกรมการ ก.อบต. /ก.ท. และ ก.จ. วันที่ ๒๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๖ จะมีการเสนอแต่งตั้งคณะกรรมการสอบบรรจุแต่งตั้งแล้วนะ...โดยจะมีคณะกรรมการเป็นตัวแทนจาก ก. ๓ คน ( นายก ๑ คน /ผู้ทรงคุณวุฒิ ๑ คน/ ปลัด ๑ คน ) รวม ๓ ก. เป็น ๙ คน อสถ. ๑ คน และ อธิกาบดี มหาวิทยาลัยที่จะเป็นคนสอบ ๑ คน) กลุ่มบุคคลเหล่านี้ จะเป็นคณะกรรมการสอบฯ ส่วนวันเวลาใด คงไม่นาน เตรียมตัวอ่านหนังสือได้เลย... /เครดิตจากท่านศักดิพงศ์ "

จากข้อความ ของคุณ จิรัฐติกาล จันทรวิถี

((( Coppy  ข้อความเขามาจาก face book  น่ะค่ะ ไม่รู้ว่าจริงเท็จอย่างไร   อ่านหนังสือกันเยอะๆน่ะค่ะ ... วันนั้นมาถึงเมื่อไหร่ก็เต็มที่ค่ะ ))

นับว่าเป็นข่าวดีมากครับ ขอลิ้งเฟส ป. หน่อยนะครับผม
http://www.facebook.com/KittiTest         

ขอบคุณมากๆนะครับ  :th\

【 ไม่มีความสำเร็จใด ร่วงหล่นลงมาเองจากฟากฟ้า 】

anupob
นายกเว็บ
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 04:37:43 PM »

ขอบคุณมากครับ
Bravo 13
รองหัวหน้าเว็บ
*

ทำให้ดู อยู่ให้เห็น เป็นให้ประจักษ์

« ตอบ #48 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 10:59:59 PM »

ขอบคุณทุกข่าวที่ทุกท่านนำมาแจ้งให้ทราบน่ะคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คนที่ไม่เคยมีความฝันคือคนที่ตายแล้ว แต่อย่าทะเยอทะยานจนเกินความเป็นจริง
จงก้าวทีละขั้น ก้าวช้า ๆ ก้าวอย่ามั่นใจ เพื่อทำให้ทุกความฝันของเราเป็นจริง
badboy231221
หัวหน้าเว็บ
*

« ตอบ #49 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 12:26:57 PM »

ผมก้อจะไปสอบระดับสามเหมือนกันครับ
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
พิมพ์