งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: อยากได้แบบประเมินเลื่อนระดับ 1 เป็น 2 เนื่องจากย้ายข้ามสำนักค่ะ

• gifttaw
  • 5
  • เจ้าหน้าที่ใหม่
เมื่อ: 04/มี.ค./2013, 11:32:51 AM
2360 ครั้ง
LINE it!
ดิฉันบรรจุเป็น จนท.พัสดุ 1 เมื่อวันที่ 23 มี.ค. 54 และได้ทำเรื่องย้ายกลับบ้านมาตำแหน่ง จนท.บันทึกข้อมูล 1
เมื่อวันที่ 1 พ.ค. 55 อยากทราบว่า ดิฉันจะครบกำหนดเลื่อนระดับ 2 ได้เมื่อไหร่ และมีแบบประเมินเลื่อนระดับไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

2 ความคิดเห็น

นายกเว็บ

#1 ผู้รับใช้ประชาชน 10/มี.ค./2013, 05:55:32 PM

ดิฉันบรรจุเป็น จนท.พัสดุ 1 เมื่อวันที่ 23 มี.ค. 54 และได้ทำเรื่องย้ายกลับบ้านมาตำแหน่ง จนท.บันทึกข้อมูล 1
เมื่อวันที่ 1 พ.ค. 55 อยากทราบว่า ดิฉันจะครบกำหนดเลื่อนระดับ 2 ได้เมื่อไหร่ และมีแบบประเมินเลื่อนระดับไหมคะ

ขอบคุณค่ะ
เมื่อวันที่ 1 พ.ค. 56 ครับ ถึงจะเลื่อนได้เนื่องจากสายงานไม่เกื้อกูลกับตำแหน่งเดิม ระเบียบบอกว่าการเลื่อนระดับ 2 ของเจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ระดับ 2 บอกว่าต้องปฎิบัติหน้าที่ในตำแหน่งหรือสายงานที่เกี่ยวข้องไม่น้อยกว่า 1 ปี แต่เจ้าหน้าที่พัสดุ สายงานไม่เกื่้อกูลกับ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ทำให้คุณต้องครองตำแหน่งเจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล อีก 1 ปีครับ

เจ้าหน้าที่ใหม่

#2 skl 27/มิ.ย./2013, 10:48:12 AM

แล้วถ้าต้องการเปลี่ยนสายงานหล่ะค่เพราะตอนนี้เป็นช่างสำรวจอยู่ต้องทำอย่างไรอยากไปธุระการแต่ได้ไปเรียนคอมเพิ่มเติม 75 ชั่วโมงแล้วสามารถเปลี่ยนสายงานได้ไหมค่ะ ช่วยตอบหน่อยค่ะ