เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

417629 กระทู้ ใน 33095 หัวข้อ- โดย 176112 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: MaiBall

17 เมษายน 2014, 08:57:09 AM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นชุมชนของเราห้องส่วนราชการอยากได้แบบประเมินเลื่อนระดับ 1 เป็น 2 เนื่องจากย้ายข้ามสำนักค่ะ
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบประเมินเลื่อนระดับ 1 เป็น 2 เนื่องจากย้ายข้ามสำนักค่ะ  (อ่าน 1654 ครั้ง)
gifttaw
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« เมื่อ: 04 มีนาคม 2013, 11:32:51 AM »

ดิฉันบรรจุเป็น จนท.พัสดุ 1 เมื่อวันที่ 23 มี.ค. 54 และได้ทำเรื่องย้ายกลับบ้านมาตำแหน่ง จนท.บันทึกข้อมูล 1
เมื่อวันที่ 1 พ.ค. 55 อยากทราบว่า ดิฉันจะครบกำหนดเลื่อนระดับ 2 ได้เมื่อไหร่ และมีแบบประเมินเลื่อนระดับไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

ผู้รับใช้ประชาชน
ปลัด I.T.
*

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 05:55:32 PM »

ดิฉันบรรจุเป็น จนท.พัสดุ 1 เมื่อวันที่ 23 มี.ค. 54 และได้ทำเรื่องย้ายกลับบ้านมาตำแหน่ง จนท.บันทึกข้อมูล 1
เมื่อวันที่ 1 พ.ค. 55 อยากทราบว่า ดิฉันจะครบกำหนดเลื่อนระดับ 2 ได้เมื่อไหร่ และมีแบบประเมินเลื่อนระดับไหมคะ

ขอบคุณค่ะ
เมื่อวันที่ 1 พ.ค. 56 ครับ ถึงจะเลื่อนได้เนื่องจากสายงานไม่เกื้อกูลกับตำแหน่งเดิม ระเบียบบอกว่าการเลื่อนระดับ 2 ของเจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ระดับ 2 บอกว่าต้องปฎิบัติหน้าที่ในตำแหน่งหรือสายงานที่เกี่ยวข้องไม่น้อยกว่า 1 ปี แต่เจ้าหน้าที่พัสดุ สายงานไม่เกื่้อกูลกับ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ทำให้คุณต้องครองตำแหน่งเจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล อีก 1 ปีครับ
skl
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2013, 10:48:12 AM »

แล้วถ้าต้องการเปลี่ยนสายงานหล่ะค่เพราะตอนนี้เป็นช่างสำรวจอยู่ต้องทำอย่างไรอยากไปธุระการแต่ได้ไปเรียนคอมเพิ่มเติม 75 ชั่วโมงแล้วสามารถเปลี่ยนสายงานได้ไหมค่ะ ช่วยตอบหน่อยค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์