งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: สนใจ

• ooo
เมื่อ: 29/มิ.ย./2008, 06:25:23 PM
2315 ครั้ง
LINE it!
อยากโอนจากทหาร มีวุฒิ ปวช. ช่าง สามารถโอนไป จนท.ป้องกัน ฯ ได้ใหมครับ

2 ความคิดเห็น

(V.I.P.)
ปลัด I.T.

#1 architect 30/มิ.ย./2008, 07:15:51 PM

ได้ครับ... :D :D :D

ตำแหน่งเจ้าหน้าที่ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
ต้องได้รับประกาศนียบัตรวิชาชีพ  หรือเทียบได้ไม่ต่ำกว่านี้ทางช่างเครื่องยนต์  ช่างไฟฟ้า  ช่างโยธา  ช่างก่อสร้าง  ช่างกลโรงงาน  ช่างเชื่อมและโลหะแผ่น  หรือทางอื่นที่ ก.ท.กำหนดว่าใช้เป็น คุณสมบัติเฉพาะสำหรับตำแหน่งนี้ได้

บุคคลทั่วไป

#2 ooo 02/ก.ค./2008, 12:22:08 PM

ได้ครับ... :D :D :D

ตำแหน่งเจ้าหน้าที่ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
ต้องได้รับประกาศนียบัตรวิชาชีพ  หรือเทียบได้ไม่ต่ำกว่านี้ทางช่างเครื่องยนต์  ช่างไฟฟ้า  ช่างโยธา  ช่างก่อสร้าง  ช่างกลโรงงาน  ช่างเชื่อมและโลหะแผ่น  หรือทางอื่นที่ ก.ท.กำหนดว่าใช้เป็น คุณสมบัติเฉพาะสำหรับตำแหน่งนี้ได้

ขอบคุณครับ