งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: ทรงผมสั้น PIXIE CUT ฉบับสาวเอเชีย ตัดแล้วหน้าเด็ก กระชากวัยเว่อร์!

• lily5555
  • 20
  • เจ้าหน้าที่ใหม่
เมื่อ: 16/ม.ค./2020, 12:57:18 PM
108 ครั้ง
LINE it!
ทรงผมสั้น PIXIE CUT ฉบับสาวเอเชีย ตัดแล้วหน้าเด็ก กระชากวัยเว่อร์!

ปีนี้จะบอกว่าเป็นปีแห่ง ผมบ๊อบสั้น และ ผมประบ่า ก็คงไม่ผิดค่ะ เพราะบรรดาสาวๆต่างพากันเข้าร้านตัดผม หั่นผมบ๊อบ
ผมประบ่า กันสู้ตาย! แต่บอกเลยว่านอกจากทรงผมสั้นสองสไตล์ที่ฮอตฮิตกันอย่างไม่เลิกราแล้ว ยังมี ทรงผมสั้น อีกทรง
ที่เราอยากนำเสนอเป็นพิเศษ เพราะตัดแล้วหน้าเด็ก ลดวัยไปได้หลายปีเลยล่ะค่ะ นั่นก็คือเจ้าทรงผม พิกซี่ คัท (Pixie Cut)
นอกจากจะดูสวยใส กระชากวัยแล้ว ยังได้ลุคแอบเปรี้ยวอีกด้วยนะคะคุณ โดยวันนี้เราขอนำไอเดียทรงผมสั้น PIXIE CUT
ฉบับสาวเอเชียมาฝากกันค่ะ ดาราเซเลบสาวผมยาวในบ้านเราหลายๆ คนก็เลือกเปลี่ยนลุคผมสั้นเป็นสาวพิกซี่ คัท
กันไม่น้อยเลยล่ะค่า ลองเลื่อนลงไปดูทรงผมสวยๆด้านล่างนี้เป็นแรงบันดาลใจกันเลยดีกว่า เผื่อจะกระตุ้นต่อมอยากตัด
ตามของสาวๆ ให้ทำงานกันได้บ้าง อ่านต่อ >>> slotxo

0 ความคิดเห็น