งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: เข้าดูไม่ได้เลยทำทุกอย่างแล้ว

• me555
เมื่อ: 21/ก.ค./2008, 10:21:35 PM
1865 ครั้ง
LINE it!
ทำงัยดีค่ะดูไม่ได้ สมัครสมาชิกแล้วค่ะ แล้วก้อตอบกระทู้แล้วแต่ดูไม่ได้ ไม่มีตัวให้โหลดเลยค่ะ

2 ความคิดเห็น

(V.I.P.)
หัวหน้าเว็บ

#2 หนอน[CoM] 22/ก.ค./2008, 09:57:25 AM

ลองทำตามขั้นตอนนี้ลองดูน่ะครับ
1. สมัครสมาชิก
2. login เข้าระบบด้วยชื่อสมัครชิกที่ใช้สมัคร
3. ไปยังหัวข้อกระทู้ที่เป็นข้อสอบ
4. โพสตอบกระทู้ในหัวข้อที่เป้นกระทู้ข้อสอบ
5. กลับไปหัวข้อที่โพสตามข้อ 4.

..................
ลองทำตามนี้แล้วน่าจะมองเห็นข้อสอบให้โหลดนะครับ.
......................................................