เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

433716 กระทู้ ใน 35247 หัวข้อ- โดย 183508 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: bonnie4D

20 ตุลาคม 2014, 02:57:26 PM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นหน้าชุมชนสภากาแฟ (ผู้ดูแล: ส.เสือ™)ใครพอจะมีตัวอย่างแบบสรุปวันลาของพนักงานส่วนตำบลบ้างค่ะ
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะมีตัวอย่างแบบสรุปวันลาของพนักงานส่วนตำบลบ้างค่ะ  (อ่าน 2165 ครั้ง)
nankui
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« เมื่อ: 16 มีนาคม 2010, 06:44:10 PM »

ใครพอจะมีตัวอย่างแบบสรุปวันลาของพนักงานส่วนตำบลบ้างค่ะ  รบกวนขอเป็นตัวอย่างหน่อยค่ะ  พอดีว่ามีพี่ที่ทำงานเค้าจะย้ายอ่ะค่ะอย่างได้แบบที่ถูกต้องน่ะคะ  รบกวนหน่อยน่ะค่ะ  ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
 M;1

เจ็บแค่ตอนหายใจ
เซียน(GURU)
*

คืนนี้เหงาเท่ากันไหม

runjuan_p@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 16 มีนาคม 2010, 07:31:31 PM »

เรามีนะ
แต่ไม่รู้โพสไงง่ะส่งเมลให้เอาไหม
แต่ไม่รู้ว่าจะใช่อย่างที่คุณอยากได้ป่าวนะ
เป็นใบลา ที่มีตารางสรุปวันลาด้วยน่ะ
ถ้าอยากได้ก้อ runjuan_p@hotmail.com
ส่งมาบอก เดียวส่งให้นะ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์