สอบเปลี่ยนสายงาน

(1/2) > >>

siyapa:
 m;3 กรณีเจ้าพนักงานการเงินและบัญชี 4 สอบขึ้นบัญชีตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชี  สามารถเรียกใช้บัญชีเพื่อเปลี่ยนสายงานเป็นนักวิชาการเงินและบัญชี 4 ได้หรือไม่  ใครทราบช่วยตอบหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

infinitylove:
สามารถเปลี่ยนสายงานได้เลย
เรียกใช้บัญชีได้โดยไม่ต้องรอถึงลำดับที่ของตนเอง
ดีใจด้วยนะคะที่สอบได้

Pesanu:
แล้วสามารถใช้ข้ามจังหวัดได้หรือปล่าวครับ โดยที่ไปตำแหน่ง นักวิชาการการเงินและบัญชีเลย(กรณีมีกรอบในจังหวัดอื่น) ไม่ต้องไปในตำแหน่งเดิม(จพง.) ใช่หริอปล่าวคับ

**..theerapopng..**:
ขอทราบวิธีทำผลงานเลื่อนระดับจากเจ้าพนักงานทะเบียน 5 เป้นเจ้าพนักงานทะเบียน 6

siyapa:
ขอบคุณมากค่ะสำหรับคำตอบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป