ใครรู้บ้างว่าผู้ช่วยนักวิชาการศึกษา ได้เงินเดือนเท่าไร รวมทุกอย่างเลยนะครับ

(1/2) > >>

sabaiDee2010:
พอดีสอบผู้ช่วยนักวิชาการศึกษาอะครับ ต้องการทราบเกี่ยวรายละเอียดของเงินเดือนครับว่าได้เท่าไร

noocom:
8200

jeabjoo:
ตำแหน่งผู้ช่วยนักวิชาการศึกษา ของ อปท.เหรอค่ะ
รวมทั้งหมดก็ 8200   m;4

NAKHON:
ผู้ช่วยนักวิชาการศึกษา ก็ต้องมีคุณสมบัติเช่นเดียวกับนักวิชาการศึกษา
เงินเดือนก็ต้องเท่ากัน  ซึ่งก็หมายความว่าต้องได้เงินเดือน 7940
               กับค่าครองชีพ  1500  รวม  9440 บาท

teesama:
ถ้าลูกจ้างชั่วคราว 6,580 บาท  ถ้าลูกจ้างตามภารกิจน่าจะ 9,470 นะครับ เพราะนักวิชาการศึกษาเทียบเท่า ระดับ 3 นะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป