เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

430269 กระทู้ ใน 34642 หัวข้อ- โดย 181821 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: tuktik486

20 สิงหาคม 2014, 07:14:17 PM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นชุมชนของเราชุมชนผู้สอบแข่งขันได้บัญชี อบต.จังหวัดพระนครศรีอยุธยา (หมดอายุ)อยากคุยกับคนที่สอบนักวิชาการศึกษาได้ค่ะ
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากคุยกับคนที่สอบนักวิชาการศึกษาได้ค่ะ  (อ่าน 2452 ครั้ง)
aimbuu
รองหัวหน้าเว็บ
*

« เมื่อ: 07 ตุลาคม 2008, 11:27:39 PM »

อยากถามเกี่ยวกับแนวข้อสอบนอกจาก พรบ อบต เทศบาล แล้วข้อสอบเฉพาะตำแหน่งออกแนวไหนค่ะ ขอบคุณมากนะคะ เป็นคำตอบที่...ถูกต้องครับ

Udomdet
เซียน(GURU)
*

เราจะปกป้องอธิปไตย..ด้วยชีวิต

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 02:38:57 AM »

อยากถามเกี่ยวกับแนวข้อสอบนอกจาก พรบ อบต เทศบาล แล้วข้อสอบเฉพาะตำแหน่งออกแนวไหนค่ะ ขอบคุณมากนะคะ เป็นคำตอบที่...ถูกต้องครับ
รัฐธรรมนูญ
พรบ.สภาตำบลและอบต.
พรบ.ระเบียบบริหาราชการแผ่นดิน
พรบ.กำหนดแผนและขั้นตอนกระจายอำนาจ
พรบ.ระเบียบบริหารงานบุคคล
พรบ.ข้อมูลข่าวาร
พรบ.การศึกษา<<<
พรบ.สภาครูและบุคคลากรทางการศึกษา<<<
ระเบียบ งานสารบรรณ

บางครั้งท้อ...แต่ท้อไม่ได้...เดิมพันชีวิตมันสูงเหลือเกิน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์