เจ้าหน้าที่ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย 1

<< < (16/27) > >>

ดับเพลิงเมืองกระทุ่มล้ม:
อ้างจาก: ประกายแสงสีกากีแห่งลุ่มน้ำชี ที่ 13 มกราคม  2011, 11:37:28 AM

อ้างจาก: ที่นี่สถานีดับเพลิง ที่ 13 มกราคม  2011, 11:11:00 AM

อ้างจาก: ประกายแสงสีกากีแห่งลุ่มน้ำชี ที่ 13 มกราคม  2011, 10:46:05 AM

อ้างจาก: ที่นี่สถานีดับเพลิง ที่ 13 มกราคม  2011, 10:33:52 AM

อ้างจาก: BOYNASAN ที่ 13 มกราคม  2011, 09:46:41 AM

29ปีละครับเกณอยู่ที่เท่าไหร่บ้าง

เกณฑ์อายุ ระหว่าง   27 - 31 ลุกนั่ง 42ครั้ง ภายในเวลา 2 นาที ดันพื้น 40 ครั้ง ภายในเวลา 2 นาที วิ่ง 2 กม.ภายในเวลา 11.20 นาที

ฝึกที่ไหนกันครับ อยากไปฝึกเหมือนกัน บอกด้วยครับ (หลักสูตรอะไร) M;1

หลักสูตรพนักงานดับเพลิงขั้นต้น ณ วิทยาลัยป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยวิทยาเขตปราจีนบุรีครับ

รายละเอียดหลัดสูตรต่างๆ ดูได้ที่นี่ครับ  http://www.dpmaprachin.net/

ที่วิทยาเขตอื่น พอมีไหมครับ แต่ที่นี่ท่าทางเข้มข้นน่าดูอยากไปต้องทำไงครับ

เข้าไปที่เวปได้เลยครับแล้วโหลดใบตอบรับส่งกลับไปยังวิทยาลัย ตอนนี้ รุ่น 3/54 ระหว่างวันที่ 6 - 12 ก.พ.54 ครับ

แนะนำให้ไปวิทยาเขตปราจีนบุรีครับที่นี่สุดยอดแล้วครับ

ดับเพลิงเมืองกระทุ่มล้ม:
วิทยาลัยป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย กรมป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
1.วิทยาเขตบางพูน จังหวัดปทุมธาน๊
2.วิทยาเขตเชียงใหม่
3.วิทยาเขตพิษณุโลก
4.วิทยาเขตขอนแก่น
5.วิทยาเขตปราจีนบุรี
6.วิทยาเขตภูเก็ต
7.วิทยาเขตสงขลา

อยู่ใกล้ที่ไหนไปที่นั้นเลยครับ

jackie.anne:
สำนักงานท้องถิ่นนครปฐมลองโทรไปนะครับ โทร. 034-340027 โทรสาร. 034-340077 E-Mail: info@nptlocal.go.th   แบบสละสิทธิ์การบรรจุและแต่งตั้งเพื่อเข้ารับราชการ
เขียนที่..........................................................
วันที่................. เดือน........................... พ.ศ. 2553

เรื่อง สละสิทธิ์บรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัด
เรียน ประธานกรรมการข้าราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี
ข้าพเจ้า........................................................................................ ผู้สอบแข่งขันได้ลำดับที่.................
ตำแหน่ง....................................................................... ระดับ......... อยู่บ้านเลขที่...................... หมู่ที่..............
ตำบล.................................. อำเภอ................................. จังหวัด................................มีความประสงค์สละสิทธิ์
เพื่อบรรจุและแต่งตั้งในตำแหน่ง.........................................................ระดับ...........................ที่สอบแข่งขันได้

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ
ขอแสดงความนับถือ

(.............................................................)

เป็นเเบบฟรอมของ อ.บ.จ.นนท์ครับลองเปลี่ยนดู เเนบสำนวนบัตรประจำตัวเเละทะเบียนบ้านด้วยครับ

attapol:
ขอบคุณครับที่แนะนำ

jackie.anne:
มติ กทจ ออกเเล้ว เเต่ไม่มีการ เรียกป้องกัน 1 เเต่อย่างใด ได้โทรสอบถามลำดับที่ 10 เเล้วยังไม่มีที่ลงเลยหากเพื่อนคนใหนพอช่วยได้บ้างก็ช่วยกันนะครับ เห็นเขาบอกว่าจะรอสักเดือนพฤษภาคมค่อยไป ตอนนี้ไม่มีเงิน คอมพิวเตอร์ก็เปิดไม่เป็น ยุ่งเเล้วลำดับหลังๆจะถึงใหมครับทำอย่างไรกันดี................

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว