ใครรู้บ้างว่า อบต.ใน จ.บุรีรัมย์ ที่เปิดสอบพร้อมกัน จะสอบวันเดียวกันไหม

(1/2) > >>

maeng99:
คือว่าจะไปสมัครสอบที่ จ.บุรีรัมย์ ครับ
ที่ อบต.เมืองไผ่
   อบต.หนองเยือง
   อบต.สระบัว
   ทต.ลำปายมาศ
   อบต.โคกสว่าง (อันนี้เลื่อนวันสมัครไปแล้ว ไม่มีกำหนด)
เขาจะสอบวันเดียวกันหมดไหมครับ m;3

sunan_sopin:
ใครคิดไปสอบก็ ... สุดๆแล้วครับ ท้องถิ่นจังหวัดอ นุญาติให้แต่ละ อปท.เปิดสอบเองได้ รวยครับที่นี้ สุดยอดจริงๆ ท่าน.....
ให้รู้ซะมังบ้านใคร "มีอะไรหรือปล่าวบ้านกู  5555555 "

maeng99:
งี้ก็เศร้าอีกแล้วซิ m;2

ออมแอม:
 m;3 ถ้าพร้อมกันจะทำไงเนี่ย

punkgalz:
ก็เลือกสมัครสักที่สิครับ สองที่กะได้เผื่อมันพร้อมกันขึ้นมาจะได้มีตัวเลือก

แต่จริงๆแล้วคือไม่อยากให้ไปสอบเลยเพราะเค้ามีคนอยู่แล้ว ไปอสอบ ยุทยา ไม่ก็ลพบุรีดีกว่าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป