เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

436006 กระทู้ ใน 35834 หัวข้อ- โดย 184998 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: uliwan

20 ธันวาคม 2014, 10:29:26 PM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นชุมชนของเราห้องส่วนราชการพนักงานราชการ กรม ปภ. ฝ่ายปฏิบัติการ
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พนักงานราชการ กรม ปภ. ฝ่ายปฏิบัติการ  (อ่าน 1754 ครั้ง)
biggun107
รองหัวหน้าเว็บ
*

« เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2011, 06:13:51 PM »

ขอสอบถามครับ
เป็นพนักงานราขการ กรม ปภ. ฝ่ายปฏิบัติงาน(คูรฝึกงานป้องกัน)
สามารถปรับตำแหน่ง เป็นเจ้าหน้าที่ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย  ทำงานที่ อปท. ได้ไหม

dead
เซียน(GURU)
*

นายช่าง ณ.เทศบาลเล็กๆ

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 04:56:21 AM »

เป็นพนักงานราขการ กรม ปภ. ฝ่ายปฏิบัติงาน(คูรฝึกงานป้องกัน)
สามารถปรับตำแหน่ง เป็นเจ้าหน้าที่ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย  ทำงานที่ อปท. ได้ไหม
พนักงานราชการ ไม่ใช่ข้าราชการ โอนย้ายมาเป็นเจ้าหน้าที่ป้องกัน ท้องถิ่นไม่ได้คราบบ

maneerat nu
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 04:18:30 PM »

เปิดไปแล้วหรือยังคะ  เราเคยไปสม้คร ของ กรม ปภ.หลายครั้งแล้ว
ล่าสุดขึ้นบัญชีไว้ลำดับที่ 143 ก็เรียกมะถึงอะ
 m;4
ᇫ☆•≈▫ŚāîńŤ_Žêŷã▫≈•☆ᇫ
เซียน(GURU)
*

♫♪ °° น้ำตาที่มันล้นเอ่อ ไม่พอรั้งเธอเอาไว้ °° ♪♫

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 04:40:40 PM »

ถ้าโอนย้ายในหน่วยงาน กรม ปภ. น่ะ พอได้ ครับ

แต่ถ้าโอนย้ายออกไป  หน่วยงานอื่น  นอกกรมฯ  ไม่ได้  ขอรับ 

◄ ш• เธอลืมคำสัญญากับฉัน   คำรำพันของเธอคราวก่อน   เฝ้าแต่นอนระทมขื่นขมฝังตรมจิตใจ  •ш ►
por2524
รองปลัด I.T.
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 เมษายน 2011, 02:50:34 AM »

ถ้าโอนย้ายในหน่วยงาน กรม ปภ. น่ะ พอได้ ครับ

แต่ถ้าโอนย้ายออกไป  หน่วยงานอื่น  นอกกรมฯ  ไม่ได้  ขอรับ 

โอนมาเป็นเจ้าหน้าที่ป้องกันในกรม ปภ.ได้จริงเหรอคะ เพราะเราเป็นแค่พนักงานราชการไม่ใช่ข้าราชการสักหน่อย
ถ้าโอนได้จะได้ไม่ไปหาสอบที่ไหนอีก เริ่มเหนื่อยแล้วภาค ข.สอบไม่ได้สักทีทั้งของ กพ.หรือว่าของท้องถิ่น
เหนือยแล้วนะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์