โปรแกรมทำบัตรพนักงาน

<< < (3/3)

ikrit_disaster:
ยังไม่ได้ครับคุณเจี้ยบผมต้องทำเองเลยบรรจุใหม่ ๆ ก็งี้แหละครับต้องช่วยเหลือตัวเองทำได้ก็ทำให้ทำไม่ได้ก็ถาม ๆ เพื่อน ๆ พี่ ๆ ในเวบนี้ล่ะเผื่อมีประโยช์กับคนอื่น ๆ บ้าง

j_z:
อ้างจาก: ikrit ที่ 02 มีนาคม  2011, 12:38:24 PM

ยังไม่ได้ครับคุณเจี้ยบผมต้องทำเองเลยบรรจุใหม่ ๆ ก็งี้แหละครับต้องช่วยเหลือตัวเองทำได้ก็ทำให้ทำไม่ได้ก็ถาม ๆ เพื่อน ๆ พี่ ๆ ในเวบนี้ล่ะเผื่อมีประโยช์กับคนอื่น ๆ บ้าง

ครับคุณทอม มีอะไรก็ช่วยๆกัน

viroj777:
ใช่...ช่วยเหลือตัวเองตลอด   m;2 m;2 m;2

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว