ใครเคยติวบ้าง

(1/3) > >>

คนค้นงาน:
พอดีผมจะสอบ กพ แต่ไม่ค่อยชอบอ่านหนังสือ(อ่านเท่าไรก็ไม่เคยจำ ไม่เข้าหัว) เลยอยากจะติวอ่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าติวกับสถาบันติว กับอ่านเองแบบใหนดีกว่ากันครับ ใครมีประสบการณ์ช่วยชี้แน๊ะด้วยคราบ   แล้วถ้าจะติวติวที่ใหนดีครับ   ติวทางไปรษณีหรือไปติวที่สถาบันดีครับ.สถาบันใหน? M;1

หญิงอ้อ:
เคยไปติว สถาบันมาค่ะ ของแอคกรุ๊ปค่ะ รองเข้าไปที่เว็บแอคกรุ๊ปสิค่ะ เค้าติวดีเหมือนกัน ถ้าสนใจรองไปนั้งฟังเวลาเค้ามีติวฟรีอ่ะค่ะ ที่ jjมอล์ เราเคยไปนั้งฟังมา ก้โอเคอยุ่นะค่ะ

fangkag:
เคยติวกับ คลับ อีดียู แถวหน้าราม ก็ติวดีเหมือนกันค่ะ ตอนนั้นติวภาค ก ของกพ.

ลาสะเบ้อฮ่ะ:
ติวของแอคกรุ๊ปสนุกดีนะ ไม่ซีเรียสด้วย อ.วันรัตน์ สุดยอดเลย

คนใต้หัวใจร้อยเอ็ด:
เคยติวที่ เดอะเบส์เซ็นเตอร์ หน้าราม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป