สอบถามเรื่องที่ติว นักพัฒนาชุมชน ครับ

(1/3) > >>

เจ้าชายไซเบอร์สเปซ...:
ผมอยากรู้ว่า มีที่ไหนเค้ารับติว
นักพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ

ขอเป็นข้อมูลเก่าก็ได้
ที่ไหน ติวดี ไม่ดียังไง

ขอข้อมูลด้วยนะครับ

BR_dongyung:
ผมว่าทำความเข้าใจเอาเองดีกว่า ไม่ต้องไปติวให้เสียเงิน

yosrem:
Act Group น่าจะเปิดนะ ลองดูต่อไป

StAr~DuSt:
ได้เวลาโกยเงินของสถาบันติวเตอร์!

พอตเตอร์:
แอ็คกรุป (ผมว่าไม่เท่าไรนะ)
โอพีเนียน(ก็มีคนว่าดี แต่ยังไม่เคยลอง..ส่วนมากเขาจะหาคนสอบได้ที่ ๑ มาติวให้)

และอื่นๆอีกมากมายหน้าราม( ไอคิวเซนเตอ  เดอะเบส พรีเมียร์ ฯลฯ)

แต่ผมดันรู้จักคนที่สอบได้ที่  ๑  ตอนปี  ๔๗    (ฮ่าๆๆๆๆ งานนี้ผมจะทำได้อย่างพี่เขาไหมหนอออออ)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป