ถามเรื่องการปรับขึ้นเงินเดือนของท้องถิ่นครับ

<< < (2/2)

puttarak:
อ้างจาก: JACKYTEE ที่ 21 พฤษภาคม  2011, 12:41:12 PM

สอบถาม คุณ puttarak มีหนังสือสั่งการไหมครับ จะได้นำเป็นหลักฐานได้ครับ ขอบคุณครับ

มีหนังสือแจ้งการอบรมของกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น หน่ะค่ะ
ส่วนรายละเอียดเรื่องการปรับขั้น 5 และ 8 เปอร์เซ็นต์ นั้น รายละเอียดจะอยู่ที่ผู้ไปอบรมค่ะ

puttarak:
http://www.khogklang.com/archives/669
หรือไม่ก็ลองดูรายละเอียดตามลิงค์นี้ดูค่ะ
แหะๆ  ดิฉันก็ไม่ค่อยจะเข้าใจเหมือนกัน  แต่คำสั่ง คือให้รับเงินเดือน เดือน พ.ค. เท่ากับเดือน เม.ย. ที่ยังไม่เลื่อนขั้น
สรุปก็คือ เดือน พ.ค.นี้  จะได้รับเงินเดือนเก่า ที่ยังไม่เลื่อนขั้นพิจารณาความดีความชอบของ เม.ย.
เพราะ รอปรับ 5% จากฐานเงินเดือนเก่าก่อนค่ะ

vissanu2409:
ถามอีกหน่อยครับ  แล้วการตกเบิกเงินที่เพิ่มเราควรจะได้ตั้งแต่ ตุลาคม 53 จนถึงเดือนปัจจุบันเลยหรือปล่าวครับ เพราะที่ทำงานบอกว่าจะได้ตกเบิกตั้งแต่ ตุลาคม 53 ถึง มีนาคม 54 ไม่ได้ถึงเดือนปัจจุบันอะครับ รบกวนด้วยนะครับ

Mananb:
แล้ววุฒิ ปวส. ปรับเป็นเท่าไหร่ค่ะ

~๐เชีeJSๅe๐~™:
อ้างจาก: Mananb ที่ 23 พฤษภาคม  2011, 07:46:40 AM

แล้ววุฒิ ปวส. ปรับเป็นเท่าไหร่ค่ะ

200 ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว