ข้าราชการท้องถิ่นกู้เงินกองทุนไหนได้บ้างหนอและได้กี่เท่าเงินเดือน

(1/1)

mi6:
อยากรู้กู้ได้มากเท่าไหร่และกองทุนไหนบ้างเผื่อจะได้เป็นแรงกระตุ้นให้หลายคนอยากเข้ามาทำงานท้องถิ่นบ้างดีมั๊ย m;5

น้องคนดีศรีสมร®:
อยากรู้มานานแล้ว ช่วยที

AnglEaU:
กรุงไทย ธนวัฒน์ ได้ 10 เท่าของเงินเดือน

สหกรณ์ จำไม่ได้ว่า 60 หรือเปล่า

ออมสิน ได้ยินมาว่าฉัน้ได้สูงสุด 3 ล้าน

รู้มาแค่นี้คะ

BR_dongyung:
อ้างจาก: angleau ที่ 16 กรกฎาคม  2011, 12:51:56 AM

กรุงไทย ธนวัฒน์ ได้ 10 เท่าของเงินเดือน

สหกรณ์ จำไม่ได้ว่า 60 หรือเปล่า

ออมสิน ได้ยินมาว่าฉัน้ได้สูงสุด 3 ล้าน
   แค่คิดก็เป็นหนี้แล้วครับ  (กู้แล้วเงินเดือนจะเหลือหรือเปล่าครับ)

AnglEaU:
อ้างจาก: BR_dongyung ที่ 16 กรกฎาคม  2011, 09:56:07 AM

อ้างจาก: angleau ที่ 16 กรกฎาคม  2011, 12:51:56 AM

แค่คิดก็เป็นหนี้แล้วครับ  (ฉัน้แล้วเงินเดือนจะเหลือหรือเปล่าครับ)

พอดียังไม่ได้กู้อะไรมามายมายคะ แค่ศึกษาไว้เพื่ออนาคต

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ