ประกาศ สพฐ.รับสมัครบุคคลเข้ารับราชการเพื่อแต่งตั้งเป็นบุคลากรทางการศึกษา 13 ตำแหน่ง (แบ่งตามเขตการศึกษา)พะเยาเขต 2 เพชรบูรณ์เขต3 นครสวรรค์เขต 3 ขอนแก่นเขต 3 นครพนมเขต2 นครราชสีมาเขต7 หนองคายเขต2,3 กาญจนบุรีเขต4 นราธิวาสเขต1 ยะลาเขต2,3

<< < (7/20) > >>

นู๋หน่อย korat:
เข้าดู สพฐ. เขต 7 นครราชสีมามาไม่ได้ค่ะ  รบกวนผู้รู้ส่งลิ้งให้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

vampire GT:
 :th\ขอขอบคุณครับ

ord29_39:
ยะลา เขต 2
1.1.1 ตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ จำนวน 2 อัตรา
1.1.2 ตำแหน่งนักประชาสัมพันธ์ปฏิบัติการ จำนวน 1 อัตรา
1.1.3 ตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ จำนวน 2 อัตรา
1.1.4 ตำแหน่งนักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ จำนวน 2 อัตรา
1.1.5 ตำแหน่งนักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ จำนวน 2 อัตรา
1.1.6 ตำแหน่งนักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ จำนวน 1 อัตรา

katekate:
นครสวรรค์เปิดไม่ได้ยังไม่รู้ว่ารับตำแหน่งอะไรบ้างเลย รบกวนผู้รู้ด้วย

warapon:
นครสวรรค์เปิดนักทรัพยากรบุคคล

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว