ฝันว่าได้เข้าเฝ้าในหลวง จะซื้อหวยเลขไรดี (ขอนอกเรื่องนิดนึงนะจ๊ะ)

<< < (2/3) > >>

ann_4th:
ถ้าฝันแบบนี้จะมีข่าวดียิ่งกว่าถูกหวยอีกนะคะ
เพราะพี่ที่ทำงานฝันแบบนี้แหละ แล้วได้บรรจุเลยค่ะ

taddow:
89 98 อิอิ

jane30:
อ้างจาก: ann_4th ที่ 01 ธันวาคม  2011, 03:06:47 PM

ถ้าฝันแบบนี้จะมีข่าวดียิ่งกว่าถูกหวยอีกนะคะ
เพราะพี่ที่ทำงานฝันแบบนี้แหละ แล้วได้บรรจุเลยค่ะ

งั้นอ้างจาก: ann_4th ที่ 01 ธันวาคม  2011, 03:06:47 PM

ดีจัง ขอให้ฝันเป็นจิงด้วยเถอะ

khwonjit@hotmail.com:
ดีจังฝันเห็นในหลวงด้วย

piangdin:
ฝันดีๆ อยากฝันแบบนี้บ้าง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว