มติ ก.ท.จ.ระยอง ครั้งที่1/2555

<< < (2/3) > >>

ann_4th:
ประชุม กทจ ค่ะ ไม่ใช่ ก.อบต ที่เราสอบเป็นของ ก.อบต ค่ะ กรรมการดำเนินงานคนละชุดกันค่ะ ประชุมนี้จึงไม่เกียวข้องกับการสอบที่เรารอคอย

pair.s:
เมื่อไรจะประกาศผลสักที  รอนานแล้วนะ

kimberry555:
จากเวป ระยอง
เวลา 13.54 น. วันนี้  โทรถามท้องถิ่นจังหวัด  ฟันธง สอบสัมภาษณ์ใหม่  แล้วค่าใช้จ่ายที่เดินทางที่คนบริสุทธิ์อย่างเราสุญเสียไปใครจะรับผิดชอบ....เสียแรง...เสียเงิน...สุดท้ายเสียใจกับการกระทำของคนแค่บางคน.........สัมภาษณ์ใหม่แล้วหวังว่าคงจะไม่มีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นอีกนะ...ขอร้อง
จากคุณ :รมเสียโพส์เมื่อ : 2012-01-19 14:01:37 IP : 183.89.83.xxx

ผู้รับใช้ประชาชน:
อ้างจาก: wyclassic ที่ 19 มกราคม  2012, 07:18:11 PM

ไม่เห็นมีเรื่อง ผลสอบเลย

มีได้ไงครับ เรื่องสอบต้องให้ ก.อบต.พิจารณาเพราะที่เปิดสอบเนี๊ยเป็น ก.อบต.ระยอง ไม่ใช่ ก.ท.จ.ระยอง มันคนละ ก.นะครับ  ฉะนั้นถ้าจะติดตามผลสอบหรือการจะประกาศผลสอบให้ดูการรายงานประชุม ก.อบต.ระยองครับ

A nice Day:
สอบสัมภาษณ์ใหม่!!! ออกค่ารถให้ด้วยป่าว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว