เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

417932 กระทู้ ใน 33129 หัวข้อ- โดย 176436 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: cheeranannan

19 เมษายน 2014, 07:48:31 AM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นหน้าชุมชนสภากาแฟ (ผู้ดูแล: ส.เสือ™)การแต่งกายชุดปกติขาว
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: การแต่งกายชุดปกติขาว  (อ่าน 4256 ครั้ง)
wong_metinee
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« เมื่อ: 27 มกราคม 2012, 03:16:58 PM »

ดิฉันทำงานในตำแหน่งเลขานุการนายกอบต.พึ่งเรียนจบและกำลังจะเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตรในปีนี้อยากรบกวนถามผู้รู้ว่าจะสามารถใส่ชุดปกติขาวเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตรได้หรือไม่ค่ะ ขยิบตาช่วยตอบด้วยนะค่ะ[/b][/color]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มกราคม 2012, 08:53:04 PM โดย rukthai » บันทึกการเข้า
เจ้าชายไซเบอร์สเปซ...
ปลัด I.T.
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 มกราคม 2012, 06:54:02 PM »

เท่าที่ทราบนะครับ

เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนตำบล
เป็นข้าราชการการเมือง
มีระดับเทียบเท่า ข้าราชการประจำ ซี 6

ก็มีสิทธิใส่เครื่องแบบปกติขาว ในการเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตรได้นะครับ
แต่ ท่านต้องใส่อินทรธนูของ ข้าราชการการเมืองนะครับ

ฉันท้อแท้ซักกี่ที...ยังมีหวัง - แม้พลาดพลั้งซักกี่ครั้ง...ยังฝันไกล
แม้ฉันล้มฉันก็คง...ไม่ตาย - ฉันยังไม่ตาย ฉันยังคงหายใจ

เป็นคำตอบที่...ถูกต้องครับ เป็นคำตอบที่...ถูกต้องครับ เป็นคำตอบที่...ถูกต้องครับ
wong_metinee
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 09:24:56 AM »

ขอบคุณมากนะค่ะ
exper
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 01:36:46 PM »

ผมเป็นข้าราชการ แต่ไม่เคยใส่ชุดขาวเลย ไม่มีด้วย ชุดสีกากีก็ไม่มี  เชื่อมั๊ยครับ
<<นักล่าสนามสอบ>>
เซียน(GURU)
*

นักวิชาการศึกษากิ๊กก๊อก...

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 01:42:05 PM »

ผมเป็นข้าราชการ แต่ไม่เคยใส่ชุดขาวเลย ไม่มีด้วย ชุดสีกากีก็ไม่มี  เชื่อมั๊ยครับ
แล้ววันที่บรรจุวันแรกใส่ชุดอะไรไปครับ อิอิ

magicmo
หัวหน้าเว็บ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 01:52:10 PM »

ขอบคุณมากมายนะคับ

ชุดนอนไม่ได้นอน ชุดชั้นใน ชุดนอนซีทรู sexy   จีสตริง เซ็กซี่ สำหรับsexที่ไม่น่าเบื่อ
<<นักล่าสนามสอบ>>
เซียน(GURU)
*

นักวิชาการศึกษากิ๊กก๊อก...

« ตอบ #6 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 01:55:09 PM »

เอ..หากคุณเจ้าของกระทู้  (สมมุติว่า)ถ้าหากจะไปสมัครสอบของท้องถิ่นคงต้องลาออกจากตำแหน่งก่อนใช่มั้ยครับ เพราะมีระเบียบอยู่ข้อหนึ่งว่าผู้สมัครต้องไม่เป็นสมาชิกสภาท้องถิ่นหรือผู้บริหารท้องถิ่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2012, 03:40:10 PM โดย <<นักล่าสนามสอบ>> » บันทึกการเข้า

พอตเตอร์
เซียน(GURU)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 03:36:49 PM »

แล้ววันที่บรรจุวันแรกใส่ชุดอะไรไปครับ อิอิ

อืมมมม  ท้องถิ่น ปล่อยได้ไง ไม่แต่งเครื่องแบบ

วันนี้ไม่ได้ พรุ่งนี้ไม่ได้ มะรืนต้องได้
ᇫ☆•≈▫ŚāîńŤ_Žêŷã▫≈•☆ᇫ
เซียน(GURU)
*

♫♪ °° น้ำตาที่มันล้นเอ่อ ไม่พอรั้งเธอเอาไว้ °° ♪♫

« ตอบ #8 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 04:07:57 PM »

อืมมมม  ท้องถิ่น ปล่อยได้ไง ไม่แต่งเครื่องแบบ

˘˙˚  ไม่เจอกันนานเลยนะคับ  .. คุณพอร์ตเตอร์  เพื่อนรัก   ไปเป็น  พัฒนากร  อยู่แห่งหนตำบลใด
บอกเล่าเก้าสิบเก้า  ให้เพื่อนเก่า  ได้เข้าใจ  เผื่อวันข้างหน้าผ่านไป  จะได้แวะ  ไปแอ่วหา   ขยิบตา ˚˙˘

◄ ш• เธอลืมคำสัญญากับฉัน   คำรำพันของเธอคราวก่อน   เฝ้าแต่นอนระทมขื่นขมฝังตรมจิตใจ  •ш ►
exper
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 04:53:32 PM »

แต่งชุดสุภาพตามสมัยนิยมขอรับท่าน อีกอย่างนั้นผมไม่ได้อยู่ท้องถิ่นครับผม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์