การแต่งกายชุดปกติขาว

(1/2) > >>

wong_metinee:
ดิฉันทำงานในตำแหน่งเลขานุการนายกอบต.พึ่งเรียนจบและกำลังจะเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตรในปีนี้อยากรบกวนถามผู้รู้ว่าจะสามารถใส่ชุดปกติขาวเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตรได้หรือไม่ค่ะ e;yช่วยตอบด้วยนะค่ะ[/b][/color]

เจ้าชายไซเบอร์สเปซ...:
เท่าที่ทราบนะครับ

เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนตำบล
เป็นข้าราชการการเมือง
มีระดับเทียบเท่า ข้าราชการประจำ ซี 6

ก็มีสิทธิใส่เครื่องแบบปกติขาว ในการเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตรได้นะครับ
แต่ ท่านต้องใส่อินทรธนูของ ข้าราชการการเมืองนะครับ

wong_metinee:
ขอบคุณมากนะค่ะ

exper:
ผมเป็นข้าราชการ แต่ไม่เคยใส่ชุดขาวเลย ไม่มีด้วย ชุดสีกากีก็ไม่มี  เชื่อมั๊ยครับ

<<นักล่าสนามสอบ>>:
อ้างจาก: exper ที่ 30 มกราคม  2012, 01:36:46 PM

ผมเป็นข้าราชการ แต่ไม่เคยใส่ชุดขาวเลย ไม่มีด้วย ชุดสีกากีก็ไม่มี  เชื่อมั๊ยครับ

แล้ววันที่บรรจุวันแรกใส่ชุดอะไรไปครับ อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป