เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

430922 กระทู้ ใน 34769 หัวข้อ- โดย 182238 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: nanazaza

02 กันยายน 2014, 06:25:41 AM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นหน้าชุมชนสภากาแฟ (ผู้ดูแล: ส.เสือ™)สอบภาค ก ข ท้องถิ่นเมื่อไหร่คะ...คะ
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบภาค ก ข ท้องถิ่นเมื่อไหร่คะ...คะ  (อ่าน 4190 ครั้ง)
Bravo 13
รองหัวหน้าเว็บ
*

ทำให้ดู อยู่ให้เห็น เป็นให้ประจักษ์

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2012, 12:27:04 AM »

ขอสอบถามแบบฟันธงนาะครับ ถ้าจบ ป.ตรี สัตวบาล  ป.โท รปศ. และมีวุฒิครู  สามารถสมัครสอบตำแหน่งไหนได้บ้างครับ จะได้เตรียมตัวอ่านหนังสือให้ถูกทาง

คนที่ไม่เคยมีความฝันคือคนที่ตายแล้ว แต่อย่าทะเยอทะยานจนเกินความเป็นจริง
จงก้าวทีละขั้น ก้าวช้า ๆ ก้าวอย่ามั่นใจ เพื่อทำให้ทุกความฝันของเราเป็นจริง
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์