เงินเดือนครูผู้ดูแลเด็ก

(1/2) > >>

ChinJang_BN:
  เงินเดือนครูผู้ดูแลเด็ก  ที่มีวุฒิ หลักสูตร  5 ปี  ได้เงินเดือนเท่าไหร่กัน?

ที่นี่เขาเบิก เงินเดือน  9140  บาท  ค่าคุณวุฒิ  800  บาท  ค่าครองชีพ  1500  บาท  รวม 11440  บาท

ได้เยอะกว่า พนักงานบรรจุใหม่ ระดับ 3 อีกอ่ะ

tooktik53:
ของเราที่ทำเบิกจ่าย คือ  เงินเดือน 9140 + ค่าครองชีพ  1500  เท่านี้เองคะ

ไม่มีค่าคุณวุฒิ    ครูผดด  ของเราจบวุฒิหลักสูตร 5 ปีเหมือนกัน ทั้งที่เรียนแค่ 2 ปีเอง

งงมหาลัยเค้าเหมือนกันค่ะ  

cholna:
น้องเข้าใจอะไรผิดหรือเปล่าค่ะ เงินเพิ่มตามวุฒิ จะได้เฉพาะ คนที่บรรจุเงินเดือน 8,340 เท่านั้นนะค่ะ เพราะรวมเงินเพิ่มตามคุณวุฒิ 800.-บาทและจะได้ 9,140.-บาท คือเงินเดือนจะได้เท่ากับ 9,140.-บาท ของ ก.พ.ค่ะ  เพราะฉะนั้นครูผู้ดูแลเด็กจะไม่ได้รับเงินเพิ่มตามคุณวุฒิค่ะ

saknara:
...ครูผดด  ได้เฉพาะเงินเดือน + ค่าครองชีพ ครับ เงินเพิ่มวุฒิไม่ได้..

paiy:
อ้าว แล้ว ครู 5 ปี เขา บรรจุที่เงินเดือนเท่าไหร่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป