เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

434242 กระทู้ ใน 35382 หัวข้อ- โดย 183794 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: pupar

01 พฤศจิกายน 2014, 03:41:20 PM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นหน้าชุมชนสภากาแฟ (ผู้ดูแล: ส.เสือ™)ถามบัตรประจำตัวสอบตำรวจนะคะ
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามบัตรประจำตัวสอบตำรวจนะคะ  (อ่าน 1149 ครั้ง)
ไอติมเลิศรส
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 04:03:48 PM »

ถามบัตรประจำตัวสอบตำรวจนะคะ
บัตรประจำตัวสอบ ปรินส์ใส่กระดาษเอ 4 สีขาวแผ่นบางธรรมดาใช่ป่าวค่ะ แล้วเอาไปทั้งกระดาษเอ 4 ที่ปรินส์ หรือต้องตัดออกให้พอดีบัตรค่ะ ไม่ต้องปรินส์ด้วยกระดาษแข็งได้ใช่ไหม

แล้วในระเบียบบอกว่าไม่ให้เอากระเป๋าเข้าไปแล้วเพื่อนที่เคยสอบเอากระเป๋าไปกองรวมกันหน้าห้องสอบได้ไหมคะเพราะไปคนเดียวนะคะ

aak_002t
รองปลัด I.T.
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 04:44:28 PM »

บัตรประจำตัวสอบ ปรินส์ใส่กระดาษเอ 4 สีขาวแผ่นบางธรรมดาใช่ป่าวค่ะ แล้วเอาไปทั้งกระดาษเอ 4 ที่ปรินส์ หรือต้องตัดออกให้พอดีบัตรค่ะ ไม่ต้องปรินส์ด้วยกระดาษแข็งได้ใช่ไหม

แล้วในระเบียบบอกว่าไม่ให้เอากระเป๋าเข้าไปแล้วเพื่อนที่เคยสอบเอากระเป๋าไปกองรวมกันหน้าห้องสอบได้ไหมคะเพราะไปคนเดียวนะคะ

อย่าบอกนะว่าสนามสอบนี้เป็นสนามสอบแรกหงะ 1.ใช่นะบัตรประจำตัวคือ เอ 4  2.กระเป๋าเอาไว้หน้าห้องได้ แต่ว่าถ้าหายกองการสอบจะไม่รับผิดชอบใดๆ ทั้งสิ้น
ไอติมเลิศรส
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 08:03:03 PM »

อย่าบอกนะว่าสนามสอบนี้เป็นสนามสอบแรกหงะ 1.ใช่นะบัตรประจำตัวคือ เอ 4  2.กระเป๋าเอาไว้หน้าห้องได้ แต่ว่าถ้าหายกองการสอบจะไม่รับผิดชอบใดๆ ทั้งสิ้น

ขอบคุณค่ะสนามที่ 3ของการสอบราชการถ้าไปสอบนะไม่แน่อาจไม่ไป สนามแรกและสองคือ ภาค ก กพ กับ สอบกทมนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤษภาคม 2012, 08:04:46 PM โดย ไอติมเลิศรส » บันทึกการเข้า
N_ASAM
รองปลัด I.T.
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 10:53:25 PM »

มันจะแยกเป็น  ใบสมัครและบัตรประจำตัวสอบจ๊ะ
น้องก็ไม่ต้องเอากระเป๋าไปซิ....
หรือไม่ก็หากระเป๋าใบเล็ก ๆ ก็พอ
จาก..รุ่นพี่ ตร.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์