สอบถามผู้รู้ กรณีนำ วุฒิ ป.โท สาขา รัฐประศาสนศาสตร์ มาปรับตำแหน่งนักพัฒนาชุมชน 4 คะ

<< < (2/2)

yalimo1:
ปรับได้
พอมติก.จังหวัดออก ว่าอนุมัติแล้ว
ก็มาขอปรับเงินเดือนที่ท้องถิ่นสังกัด
ตามวุฒิ (ถ้าเงิืนเดือนยังไม่เกินนะ)
ก.จังหวัดไม่มีสิทธิปรับเงินเดือนตามวุฒิ
แต่มีสิทธิอนุมัติให้ดำรงตำแหน่งนักพัฒน์ 4
เงินเพิ่มตามคุณวุฒิ ป.โท 2320 มั่ง ถ้าไม่ผิดนะ
แต่ที่แน่ ๆ 2000 กว่าบาท
แต่ถึงยังไงถ้ายังไม่เกิน 15000 บ.
ก็ได้ 15000 บ. ตามนโยบายรัฐบาล
แสดงความยินดีล่วงหน้าครับ

อ้น.M.A .pal.:
สอบถามต่อนะครับ........ผมเจ้าหน้าที่วิเคราะห์เทศบาลใช้ปโทลดระยะเวลาเลื่อนระดับ 4 จาก 2 ปี เหลื่อ 1 ปี
ปัญหาอยู่ที่วฒิเนียแหละว่าตรงตามคุณสมบัติเจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน 4 หรือไม่ กทจังหวัด จึงทำหนังสือ
หารือไปกรม.... อยู่ระหว่างการรอคำตอบข้อหารือ....หนักใจอยู่นิ

ปล. วุฒิศิลปศาสตร์มหาบัณฑิต(บริหารรัฐกิจและกฏหมาย) ของ คณะรัฐศาสตร์ รามคำแหง

อยากถามว่าเป็นวุฒิที่ตรงกับคุณสมบัติเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ 4 หรือไม่

BeacH Boy:
อ้างจาก: อ้น.M.A .pal. ที่ 05 ตุลาคม  2012, 08:25:24 AM

สอบถามต่อนะครับ........ผมเจ้าหน้าที่วิเคราะห์เทศบาลใช้ปโทลดระยะเวลาเลื่อนระดับ 4 จาก 2 ปี เหลื่อ 1 ปี
ปัญหาอยู่ที่วฒิเนียแหละว่าตรงตามคุณสมบัติเจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน 4 หรือไม่ กทจังหวัด จึงทำหนังสือ
หารือไปกรม.... อยู่ระหว่างการรอคำตอบข้อหารือ....หนักใจอยู่นิ

ปล. วุฒิศิลปศาสตร์มหาบัณฑิต(บริหารรัฐกิจและกฏหมาย) ของ คณะรัฐศาสตร์ รามคำแหง

อยากถามว่าเป็นวุฒิที่ตรงกับคุณสมบัติเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ 4 หรือไม่
[/quoตำแหน่งวิเคราะห์ วุฒินี้ตรงกับตำแหน่งอยู่แล้ว แทบไม่ต้องหารือด้วยซ้ำ

on@52:
เรานักวิชาการศึกษา 3 จบป.โทบริหารการศึกษา ปี2554เราพึงบรรจุได้6 เดือน ผ่านการทดลองงานแล้ว เราจะปรับวุมิได้ตอนไหนครับเมื่อทำงานครบ 1 ปี ขอเลื่อน ระดับ 4 ได้ตอนไหนครับ

อ้น.M.A .pal.:
อ้างจาก: BeacH Boy ที่ 05 ตุลาคม  2012, 11:54:42 AM

อ้างจาก: อ้น.M.A .pal. ที่ 05 ตุลาคม  2012, 08:25:24 AM

[/quoตำแหน่งวิเคราะห์ วุฒินี้ตรงกับตำแหน่งอยู่แล้ว แทบไม่ต้องหารือด้วยซ้ำ

สาธุสาธุสาธุ
ขอให้กรมตอบข้อหารือว่าเป็นวุฒิที่ตรงกับคุณสมบัติเฉพาะตำแหน่งเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ทีเถอะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว