งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: สอบติดแล้ว เป็นข้าราชการแล้ว...กลับมาเยี่ยมเพื่อนๆชุมชนฯกันบ้างน้าาาา

(V.I.P.)
เซียน(GURU)

#225 phutorn 13/ม.ค./2016, 07:40:01 PM

จริงๆไม่ได้ขอบคุณเวบชุมชนคนท้องถิ่นทางการสักทีรวมถึงคุณเสือที่เสียสละทุกอย่างเพื่อให้พี่น้องทั่วประเทศมาเติมฝัน แบ่งปัน  แลกเปลี่ยนเรื่องในวงการท้องถิ่นมาตลอดหลายปี ผมเองเป็นผลผลิตจากเวบนี้จริงๆผ่านอุปสรรคในช่วงสอบมาพอสมควรตำแหน่งนักพัฒน์บัญชีกรมรุ่นแรก ถ้าไม่มีเวบนี้คงจะไม่มีแผนที่ตามฝันเป็นแน่ ขอบคุณอีกครั้งนะครับขอให้เวบและคุณเสือเจริญยิ่งๆขึ้นไป ขอบคุณมากครับ

(ผู้ดูแลบอร์ด)
เซียน(GURU)

#226 ส.เสือ™ 13/ม.ค./2016, 08:13:00 PM

จริงๆไม่ได้ขอบคุณเวบชุมชนคนท้องถิ่นทางการสักทีรวมถึงคุณเสือที่เสียสละทุกอย่างเพื่อให้พี่น้องทั่วประเทศมาเติมฝัน แบ่งปัน  แลกเปลี่ยนเรื่องในวงการท้องถิ่นมาตลอดหลายปี ผมเองเป็นผลผลิตจากเวบนี้จริงๆผ่านอุปสรรคในช่วงสอบมาพอสมควรตำแหน่งนักพัฒน์บัญชีกรมรุ่นแรก ถ้าไม่มีเวบนี้คงจะไม่มีแผนที่ตามฝันเป็นแน่ ขอบคุณอีกครั้งนะครับขอให้เวบและคุณเสือเจริญยิ่งๆขึ้นไป ขอบคุณมากครับ

:wanwan017:

ขอบคุณพี่หลงที่ผลักดันและต่อสู่ด้วยกันมาครับ
ขอให้ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานเช่นกันนะครับ

เซียน(GURU)

#227 Wait 18/ม.ค./2016, 08:53:00 PM

บรรจุมา 4 ปีแล้วครับ เจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชน (บัญชี อบจ.นนท์) ขอบคุณเว็บนี้ที่ให้ความรู้ทำให้ฝันกลายเป็นจริง สู้ๆๆครับท้องถิ่นไทยยยยย

สมาชิกในตำนาน
เซียน(GURU)

#228 hnoona 13/พ.ค./2016, 10:20:45 PM

ขอบคุณชุมชนคนท้องถิ่นมากเลยนะคะ บรรจุมา 4 ปีละคะ ธุรการ บัญชี อบจ.นนท์ ยังไม่เคยมาเป็นทางการสักที แวะเวียนเข้ามาตลอดค่ะ อาจมีหายไปบ้าง (ลืมรหัส 555) แต่ตอนนี้จำได้แม่นแล้วล่ะค่ะ เข้ามาส่งแนวข้อสอบอยู่บ่อยๆ แต่ไม่ค่อยได้แสดงความเห็นเท่าไหร่ เมื่อก่อนเป็นสมาชิกใหม่ๆ เข้าทุกวัน (ติดงอมแงม) มีสาระบ้าง แต่คิดว่าไร้สาระซะส่วนใหญ่ แต่ยังไงก็ขอขอบคุณคุณเสือและเวบนี้มากๆๆเลย ที่แบ่งปันความรู้ และก็ทำให้ได้เพื่อนเยอะมากๆ ขอบคุณจากใจค่ะ ^^

รองหัวหน้าเว็บ

#229 mrphie 18/ธ.ค./2016, 08:13:00 AM

ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมนานมากแล้วครับ รู้สึกว่าครอบครัวคนท้องถิ่นใหญ่ขึ้นมาก มีพี่น้องท่านใดสนใจลงมาใต้ สามจังหวัดชายแดนบ้างไหม ^^ ไม่ได้น่ากลัวอยา่งที่คิด ยังไงแล้วก็ขอให้เว็บแห่งนี้อยู่ที่ 1 ในใจของพี่น้องท้องถิ่นตลอดไปน่ะครับ

หัวหน้าเว็บ

#230 jigo 25/มี.ค./2017, 10:27:56 AM

ไม่ได้เข้ามานานเลยค่ะ ยังคิดถึงห้องนี้ค่ะ หลังจากบรรจุตำแหน่ง จพง.ธุรการ เมื่อปี 53 ตอนนี้เปลี่ยนสายงานเป็น นักวิชาการศึกษา ขอบคุณเวปนี้อีกครั้งที่เป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้มีวันนี้ค่ะ

เจ้าหน้าที่ใหม่

#231 taversion 17/เม.ย./2017, 09:29:14 PM

ปัจจุบันมาได้สามปีเเล้ว ยังคิดถึงเว็บนี้เสมอ
รอท้องถิ่นเรียกไม่ไหว ตอนนี้เลยมาเป็นผู้คุมในสามจังหวัดชายเเดนใต้เเทน
ตำเเหน่งนักทัณฑวิทยาชำนาญการ ใครมีอะไรสอบถามได้นะครับ

หัวหน้าเว็บ

#232 chailala 16/พ.ค./2017, 10:46:07 AM

บรรจุแล้ว ก็ยังต้องอาศัยความรู้ ข่าวสาร จากเวปนี้ ตลอดครับ ขอบคุณจากใจ