เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

418532 กระทู้ ใน 33208 หัวข้อ- โดย 177788 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: jokersjan2527

24 เมษายน 2014, 06:53:28 AM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นข้าราชการรุ่นพี่เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูลจนท.บันทึกข้อมูล เลื่อนระดับจาก 4 เป็น 5 ทำไงครับ?
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จนท.บันทึกข้อมูล เลื่อนระดับจาก 4 เป็น 5 ทำไงครับ?  (อ่าน 3766 ครั้ง)
imodxlstep
รองหัวหน้าเว็บ
*

« เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2012, 04:41:38 PM »

จุมพิต   สวัสดีครับ อยากจะสอบถาม จนท.บันทึกข้อมูล ด้วยกัน และท่านที่มีความรู้ อยากถามว่า

จะเลื่อนระดับจาก เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล  ระดับ  4  เป็น  เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล  ระดับ  5

ต้องทำยังไงบ้างครับ??  มีใครเคยทำแล้วบ้าง  พอมีตัวอย่างให้เป็นแบบบ้างครับ...

พอดีว่าหาแนวทางไม่เจอเลย...

งง

jeejah1981
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2012, 10:49:21 AM »

ต้องทำเรื่องขอขยายกรอบก่อนค่ะ
ถ้าไม่มีตัวอย่างก็ดูจากของพวกธุรการก็ได้ สายงานเกื้อกูล น่าจะหาได้ง่ายกว่า
เหมือนพวกสายเริ่มต้นจากระดับ 2 ขึ้น ระดับ 6
yoyi
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 03:21:23 PM »

สวัสดีค่ะ คุณ imodxlstep คือดิฉันกำลังจะเลื่อนระดับจาก 3 ไป 4 ค่ะ อยากรบกวนเกี่ยวกับแนวทางการทำ
ถ้าจะกรุณาเกี่ยวกับเอกสารจะเป็นพระคุณมากค่ะ ส่งมาที่ rawee_hug@hotmail.com ขอบคุณอีกครั้งนะคะ

imodxlstep
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 มกราคม 2013, 09:42:06 AM »

ผมได้อัพโหลดไว้แล้วที่เลื่อนระดับ 3 ไป 4 หรือใช้คำค้นเอาใน TJorchid.com ครับผม

ไปดาวน์โหลดได้เลยครับ  ส่วนต้นฉบับ เค้ายืมไป แล้วเงียบเลย  หลายเดือนแล้วครับ T..T หายแล้วมั้ง
เลื่อนระดับ 4 ไป 5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2013, 05:42:40 PM โดย imodxlstep » บันทึกการเข้า

diaodry
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 มกราคม 2013, 12:16:53 AM »

เลื่อนเป็น ๕ ได้ด้วยเหรอ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูลส่วนใหญ่มาจากระด้บ ๑ ส่วนใหญ่จะตันที่ ๔หรือเปล่า กรอบมันจะเป็น เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล๑-๓/๔ว.น่าจะขอขยายกรอบอย่างว่า หรือไปสายงานเกื้อกูลเช่นธุรการ จะตันที่ ๕ หรือเปลี่ยนสายงานไปสายงานอื่นที่เริ่มต้นจากระดับสามดีกว่า

imodxlstep
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 11:57:55 AM »

เลื่อนเป็น ๕ ได้ด้วยเหรอ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูลส่วนใหญ่มาจากระด้บ ๑ ส่วนใหญ่จะตันที่ ๔หรือเปล่า กรอบมันจะเป็น เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล๑-๓/๔ว.น่าจะขอขยายกรอบอย่างว่า หรือไปสายงานเกื้อกูลเช่นธุรการ จะตันที่ ๕ หรือเปลี่ยนสายงานไปสายงานอื่นที่เริ่มต้นจากระดับสามดีกว่า

ตอนนี้สอบเปลี่ยนสายงาน จนท.วิเคราะห์ฯ แล้วครับ อยากขยายกรอบ ให้มี เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ระดับ 5 ครับ ทีนี้จะเปลี่ยนตำแหน่งเป็น จนท.วิเคราะห์ ครับผม 

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์