เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

430846 กระทู้ ใน 34752 หัวข้อ- โดย 182194 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: kumniran

30 สิงหาคม 2014, 01:12:32 PM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นข้าราชการรุ่นพี่เจ้าหน้าที่ / เจ้าพนักงาน / นักป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย (ผู้ดูแล: เด็กกระบี่&เด็กเมืองคอน)การประกวดศูนย์ประสานงาน อปพร. ดีเด่น
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: การประกวดศูนย์ประสานงาน อปพร. ดีเด่น  (อ่าน 2096 ครั้ง)
sura999
รองหัวหน้าเว็บ
*

คำว่าทีมจะไม่มีความสำเร็จ ถ้าไม่มีความรักสมาคคี

« เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 10:18:08 AM »

อยากให้ทุกท่านที่พอจะทราบรายละเอียด แชร์ความรู้ / แนะนำ / นำเสนอตัวอย่าง แนวทางการดำเนินการประกวดศูนย์ประสานงานอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน ของพื้นที่ต่างๆ ที่ได้รับรางวัลจากการประกวดฯ ดีเด่น เพื่อร่วมกันนำแนวคิดไปปรับปรุงและพัฒนาหน่วยงานของพื้นที่ต่างๆ ในการช่วยเหลือพี่น้องประชานของประเทศไทยต่อไป.... จุมพิต

เด็กกระบี่&เด็กเมืองคอน
(MOD)
นายกเว็บ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2012, 06:30:29 PM »

ผมมีเอกสารคู่มือการดำเนินการศูนย์ อปพร.ต้นแบบครับ แต่ศูนย์ อปพร ของผมยังอีกนานครับถ้าจะเอาดีเด่น

โอ้อนิจจามนุษย์เอ๋ย ความตายกำลังตามท่านมาทุกขณะ ท่านยังหลงอยู่หรือ

Aphirat P.
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2012, 08:22:45 PM »

มีไฟล์หรือเปล่าครับ ขอมั่งได้ป่าวครับ

เด็กกระบี่&เด็กเมืองคอน
(MOD)
นายกเว็บ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2012, 12:44:12 PM »

มีไฟล์หรือเปล่าครับ ขอมั่งได้ป่าวครับ

ขอเมล์ด้วยครับ เดียวจะส่งให้

โอ้อนิจจามนุษย์เอ๋ย ความตายกำลังตามท่านมาทุกขณะ ท่านยังหลงอยู่หรือ

jiab21
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2013, 03:53:45 PM »

ขอด้วยคนนะครับ  เพิ่งบรรจุใหม่  ผมอยากทำบ้าง  jiab21@hotmail.com  ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ  ครับ
naykrathing
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2013, 01:30:45 PM »

naykrathing@hotmail.com ขอด้วยครับพี่ๆ เพิ่งโอนมาใหม่ครับ
korat.
เซียน(GURU)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2014, 03:31:40 PM »

ผมมีเอกสารคู่มือการดำเนินการศูนย์ อปพร.ต้นแบบครับ แต่ศูนย์ อปพร ของผมยังอีกนานครับถ้าจะเอาดีเด่น

รบกวนขอเอกสารการดำเนินการศูนย์ อปพร. ต้นแบบหน่อยครับ...ขอบคุณครับ
fire-rescue_tontong@hotmail.com

ขอบคุณ

"ป้องกันฯ...สู้ภัย...มีวินัย...หมั่นฝึก"    "เมืองหญิงกล้า...ผ้าไหมดี...หมี่โคราช...ปราสาทหิน...ดินด่านเกวียน"   "สานศิลป์...ถิ่นโคราช"

Wasun1303
*

You never walk alone

« ตอบ #7 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2014, 01:29:44 PM »

ขอด้วยคนครับ yuf_wasun13@hotmail.com
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์