ด่วนที่สุด ความคืบหน้าการสอบท้องถิ่น 56'

<< < (3/11) > >>

pangkasin:
ดีใจมากครับ   ผมยื่นใบลาออกจากงานแล้ว กะจะมาอ่านหนังสือสอบเพื่องานนี้โดยเฉพาะครับท่าน  โดนคนอื่นเขาดูถูกไว้เยอะ  สอบคราวนี้เอาอนาคตเป็นเดิมพันครับ

jeabjeabka:
แต่ที่รู้ ๆ ตอนนี้เตรียมเรียกเงินกันแล้ว ไล่ตามระดับไป หลักแสนขึ้นไป

torpad:
สู้ครับ แต่อยากให้อุบล เปิดก่อนน่ะ จะได้ลองข้อสอบที่อุบลก่อนแล้วค่อยส่วนกลาง ปล. ถ้าตั้งเสร็จจำไม่ผิด หลังจาก 15 วัน จะต้องประกาศระเบียบการใช่ไหมครับ

anupob:
ขอบคุณครับ   หวังว่าวันที่ 26 ก.พ.นี้   จะได้ กสถ.จริงๆ   ไม่เลื่อนอีก

wodevil:
อ้างจาก: jeabjeabka ที่ 19 กุมภาพันธ์  2013, 04:01:15 PM

แต่ที่รู้ ๆ ตอนนี้เตรียมเรียกเงินกันแล้ว ไล่ตามระดับไป หลักแสนขึ้นไป

รู้ได้งั้ยครับ  ถ้ารู้บอกหน่อยว่าที่ไหน  ใครเป็นคนเรียก  ถ่ายคลิป  อัดเสียง  ไว้หน่อย เพื่อได้ใช้

ถ้าไม่บอกแปลว่าไม่รู้จริง  อย่าทำให้คนที่ตั้งใจอ่านหนังสือเขาเสียขวัญกำลังใจครับ m_9;

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว