เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

430933 กระทู้ ใน 34777 หัวข้อ- โดย 182247 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: vipada1234

02 กันยายน 2014, 11:13:49 AM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นข้าราชการรุ่นพี่เจ้าหน้าที่/เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ นักวิชาการจัดเก็บรายได้ตำแหน่งเจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ :ใครอยากมาอยู่ในเมืองนครสวรรค์ มาโอนย้ายสับเปลี่ยนกันครับ (ไม่มีค่าใช้จ่าย)
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตำแหน่งเจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ :ใครอยากมาอยู่ในเมืองนครสวรรค์ มาโอนย้ายสับเปลี่ยนกันครับ (ไม่มีค่าใช้จ่าย)  (อ่าน 873 ครั้ง)
pung2504
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013, 03:13:55 PM »

ตอนนี้ผมทำงานอยู่ อบต.เขตอำเภอเมืองนครสวรรค์ ติดในเมืองนครสวรรค์ แต่อยากโอนย้ายหรือขอแลกสับเปลี่ยนในตำแหน่งเจ้าพนักงานจัดเก็บในเขตอำเภอเมืองนครสวรรค์ อำเภอเก้าเลี้ยว อำเภอชุมแสง อำเภอโกรกพระ อำเภอบรรพตฯ และพยุหะคีรี หรืออำเภออื่นๆก็ติดต่อมา คืออยากเปลี่ยนสถานที่ทำงานบ้าง ถ้าใครอยากย้ายสับเปลี่ยนเข้ามาติดเมืองนครสวรรค์ก็โทร.มาคุยกันได้ (ไม่มีค่าใช้จ่าย)โทร.088-2861623 หรือ e-mail: pung2504@hotmail.com ด้วยความยินดีครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์