เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

430833 กระทู้ ใน 34748 หัวข้อ- โดย 182192 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: arinrada

30 สิงหาคม 2014, 01:05:12 AM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นชุมชนของเราชุมชนผู้สอบแข่งขันได้บัญชีอบต.จังหวัดระยอง (ผู้ดูแล: rukthai)สอบถามค่ะ!! สถ.ที่จะเปิดสอบท้องถิ่น 56 นี้ จะมีระยองบ้างมั้ยคะ?
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามค่ะ!! สถ.ที่จะเปิดสอบท้องถิ่น 56 นี้ จะมีระยองบ้างมั้ยคะ?  (อ่าน 1292 ครั้ง)
minkmike
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« เมื่อ: 20 มีนาคม 2013, 06:16:55 PM »

ท้องถิ่นที่จะเปิดสอบปี 56 นี้ ตกลงเค้าจะเปิดรับเมื่อไหร่คะ แล้วระยองมีบ้างมั้ยคะ กำลังติดตามข่าวสารอยู่แต่ยังไม่เห็นมีระยองเลยค่ะ
ดิฉันจบปวส.คอมฯธุรกิจมา อยากจะสอบ ธุรการ วุฒิของดิฉันต้องสอบระดับ 1 หรือระดับ 2 คะ? แล้วที่เค้าเปิดสอบครั้งนี้คือ เมื่อสอบผ่านขึ้นบัญชีได้ บรรจุเป็นข้าราชการตั้งแต่ระดับ 1 เลยรึป่าวคะ? หรือว่าลูกจ้างก่อนคะ...

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์