ขอบ่นทีครับมันท้อใจ

<< < (2/3) > >>

Faykum:
อย่าไปคิดถึงคนพวกนั้นให้้เราจิตตกเลย
อย่างน้อยคนเหล่านั้นก็คงไม่กล้าสอนลูกเขาหรอก
ว่าตั้งใจเรียนนะลูก เมื่อโตขึ้นจะได้สอบได้ ทำงานเป็นเจ้าคนนายคน
ไม่ใช่ เมื่อโตขึ้นเดี๋ยวพ่อแม่ จะเอาเงินยัด ให้เป็นเจ้าคนนายคน

จนแต่อิ่มใจ:
อ้างจาก: Faykum ที่ 08 พฤษภาคม  2013, 08:09:45 AM

อย่าไปคิดถึงคนพวกนั้นให้้เราจิตตกเลย
อย่างน้อยคนเหล่านั้นก็คงไม่กล้าสอนลูกเขาหรอก
ว่าตั้งใจเรียนนะลูก เมื่อโตขึ้นจะได้สอบได้ ทำงานเป็นเจ้าคนนายคน
ไม่ใช่ เมื่อโตขึ้นเดี๋ยวพ่อแม่ จะเอาเงินยัด ให้เป็นเจ้าคนนายคน

ถูกกกกกกกกกกกกกกกก ที่แย่กว่านั้นบางคนยังมีความคิดว่าใครๆ เค้าก็ทำกัน ยังไม่ทันได้เป็นใหญ่เป็นโตเลย ก็คิดเลวซะแล้วววววววว

°☼*♫❤P░H░O░E░N░I░X░y♫❤ * ♥❤¸.•*""*•.¸❤:
ก็คงต้องเป็นพวกเรานี้แหละครับ ที่ต้องคอยคานอำนาจมึดพวกนี้  m;4

::: Shinchi ::::
--

wbst_1:
เมื่อก่อนแอนตี้มาก แต่ตอนนี้เริ่มเข้าใจ สองสามแสนเค้าก็ต้องกู้มาเหมือนกัน
ทุกคนต่างทำเพื่อตัวเอง เพียงแต่วิธีทำมันไม่เหมือนกัน e;y

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว