งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: จบ ปวส. สาขา เทคนิคอุตสาหกรรม(ช่างยนต์,ช่างกล,ช่างเชื่อม)

เจ้าหน้าที่ใหม่

#15 popeye100 21/ต.ค./2016, 09:42:24 AM

ผมก็จบ ปวส เทคนิคอุตสาหกรรม ครับ บรรจุได้แน่นอน บรรจุมา 2 ปีละ

เจ้าหน้าที่ใหม่

#16 Chartsuda 24/เม.ย./2019, 02:48:51 PM

จริงครับ...คุณวุฒิไม่ตรง....ยังมีแต่ครับ คือได้ศึกษาวิชาด้านช่างยนต์มาไม่น้อยกว่า 30 หน่วยกิต กพ. จึงถือได้ว่าเป็นคุณวุฒิทางช่างเครื่องยนต์ จึงตรงตามคุณสมบัติเฉพาะตำแหน่งเจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ... ผมมีหนังสือหารือคุณวุฒิครับ เมล์มาเดี๋ยวผมส่งให้ใช้ยืนยันได้ครับ

:wanwan013:
จบช่างยนต์ค่ะ กำลังจะลงสอบเจ้าพนักงานป้องกันเเละบรรเทาสาธารณภัยรอบนี้ จะขอรบกวนของหนังสือหารือคุณวุฒิด้วยคนคะ
ตอนนี้ก็คิดชั่งใจอยู่ว่าจะสอบดีหรือไม่ตำเเหน่งนี้คะ ขอบคุณคะ
modchartsuda123@gmail.com