เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

429003 กระทู้ ใน 34457 หัวข้อ- โดย 181266 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: nitisit

25 กรกฎาคม 2014, 05:24:04 PM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นหน้าชุมชนสภากาแฟ (ผู้ดูแล: ส.เสือ™)ใครมีตารางบัญชีเงินเดือน 3 ท้องถิ่นดูบ้าง
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีตารางบัญชีเงินเดือน 3 ท้องถิ่นดูบ้าง  (อ่าน 8896 ครั้ง)
stobฅนบ้านป่า
เซียน(GURU)
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 24 มกราคม 2014, 03:50:33 PM »

เชื้อ ฮั่นจินดา เฟสหนึ่ง
6 มกราคม
...เงินเดือนบัญชี ๓ ที่มีผลบังคับใช้ ๑ มกราคม ๕๖ ผมขอรับรองรายงานการประชุมก่อนมาลงนะครับ ยังไม่เรียบร้อยอาจมีตัดด้านล่างบัญชี ที่ไม่จำเป็นออกครับ...
..ตามที่ กถ.ได้มีมติเมื่อ ๒๖ ธันวาคม ๕๖ ให้ อปท.ใช้บัญชีเงินเดือนฉบับที่ ๓ แทนฉบับเก่าโดยให้มีผลตั้งแต่ ๑ มกราคม ๕๖ เป็นต้นไปนั้น มีหลายๆท่านห่วงใยและอยากเห็น
..ผมใครขอนำเรียนว่าบัญชีเงินเดือนฉบับนี้ ยังไม่อยากเผยแผ่ ออกไปก่อนครับ เพราะยังไม่รับรองรายงานการประชุมซึ่งอาจจะมีการแก้ไขเพิ่มเติมได้ ถ้าหากเอาออกไปเผยแผ่ก่อนการรับรอง จึงขอเวลาอีกนิดเดียวครับ ถึงจะเอาลงตอนนี้ก็ยังไม่ได้ใช้ครับ เพราะต้องส่งไปให้ ก กลาง ของ อปท.แต่ละประเภทไปประกาศก่อน และที่สำคัญอาจมีการแก้ไขในตัวบัญชีเงินเดือนที่ไม่จำเป็นต้องใช้ออกด้วยในการประชุมครั้งต่อไป ก็อาจจะเป็นไปได้ครับ
...จึงขอให้พวกเราใจเย็นๆครับ และบัญชีโครงสร้างเงินเดือนฉบับนี้แหละครับที่จะไปรองรับเงินเพิ่มคุณวุฒิและเงินเพิ่มตามระยะเวลาในการปฎิบัติราชการของปี ๕๖ ต่อไป แล้วผมจะรีบมาแจ้งครับ
ด้วยความเคารพ
ปลัดเชื้อ ฮั่นจินดา

εїз →Kajeaїз ← ♂
นายกเว็บ
*

เส้นชัย ไม่มีไม่ต้องไปหามัน รางวัลมีให้แด่คนตั้งใจ

« ตอบ #16 เมื่อ: 27 มกราคม 2014, 09:22:17 AM »

เชื้อ ฮั่นจินดา เฟสหนึ่ง
6 มกราคม
...เงินเดือนบัญชี ๓ ที่มีผลบังคับใช้ ๑ มกราคม ๕๖ ผมขอรับรองรายงานการประชุมก่อนมาลงนะครับ ยังไม่เรียบร้อยอาจมีตัดด้านล่างบัญชี ที่ไม่จำเป็นออกครับ...
..ตามที่ กถ.ได้มีมติเมื่อ ๒๖ ธันวาคม ๕๖ ให้ อปท.ใช้บัญชีเงินเดือนฉบับที่ ๓ แทนฉบับเก่าโดยให้มีผลตั้งแต่ ๑ มกราคม ๕๖ เป็นต้นไปนั้น มีหลายๆท่านห่วงใยและอยากเห็น
..ผมใครขอนำเรียนว่าบัญชีเงินเดือนฉบับนี้ ยังไม่อยากเผยแผ่ ออกไปก่อนครับ เพราะยังไม่รับรองรายงานการประชุมซึ่งอาจจะมีการแก้ไขเพิ่มเติมได้ ถ้าหากเอาออกไปเผยแผ่ก่อนการรับรอง จึงขอเวลาอีกนิดเดียวครับ ถึงจะเอาลงตอนนี้ก็ยังไม่ได้ใช้ครับ เพราะต้องส่งไปให้ ก กลาง ของ อปท.แต่ละประเภทไปประกาศก่อน และที่สำคัญอาจมีการแก้ไขในตัวบัญชีเงินเดือนที่ไม่จำเป็นต้องใช้ออกด้วยในการประชุมครั้งต่อไป ก็อาจจะเป็นไปได้ครับ
...จึงขอให้พวกเราใจเย็นๆครับ และบัญชีโครงสร้างเงินเดือนฉบับนี้แหละครับที่จะไปรองรับเงินเพิ่มคุณวุฒิและเงินเพิ่มตามระยะเวลาในการปฎิบัติราชการของปี ๕๖ ต่อไป แล้วผมจะรีบมาแจ้งครับ
ด้วยความเคารพ
ปลัดเชื้อ ฮั่นจินดา

เป็นคำตอบที่...ถูกต้องครับ เป็นคำตอบที่...ถูกต้องครับ เป็นคำตอบที่...ถูกต้องครับ
จะรอค่ะ

ขอบคุณ ขอบคุณ

✎คบ "คนพาล" ถ้า จริงใจ ก็ไม่ผิด แต่ถ้าคบ "บัณฑิต" ถ้าไม่จริงใจก็ไร้ผล
。◕‿◕。 และจำไว้ว่า !! >>>
•*.:。-•(¯`°.•°•.★* จงอ่อนน้อมต่อผู้ที่ "อาวุโสกว่า" เพราะ ประสบการณ์ คือ "สิ่งที่ควรค่าแก่การเคารพ !!"*★ .•°•.°´¯)•-。:.*•♀
น้องคนดีศรีสมร®
เซียน(GURU)
*

ฅนเมืองพระ ยอดพระธาตุทองคำ 1.5 ตัน

« ตอบ #17 เมื่อ: 27 มกราคม 2014, 11:30:22 AM »

เอาไปดูเล่นๆพลางๆก่อนละกันคับ
https://www.facebook.com/photo.php?fbid=534674449973202&set=a.390788247695157.1073741826.100002919559587&type=1&theater

>> KMIT'NB  - CE # 05 - ENGINEER #32 - DEMORNSTRATION SCHOOL PRINCE OF SONGKLA UNIVERSITY #23/#26 <<
ผู้ผนึกมาร
เซียน(GURU)
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 27 มกราคม 2014, 01:08:24 PM »

ขอบคุณคร้าบ...บบบบบบบ ขอบคุณ

tuttu
หัวหน้าเว็บ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 29 มกราคม 2014, 07:23:36 AM »

ถึงปี 56 เงินเดือนจะขึ้นแต่ ซี 2 ก็น้อยมากกกกกกกก  เมื่อเทียบกับซี 3 ทำงานเหมือนยังกะซี 6
Phewmaikhum
รองหัวหน้าเว็บ
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2014, 11:50:48 AM »

เงินเดือนบัญชี 3 มันจะผลยังไงเหรอครับ ผู้รู้ช่วยอธิบายทีครับ...
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์