งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: มาร่วมกล่าวคำขอบคุณให้กับคุณ ส.เสือ กันค่ะ

• porpae
  • 62
  • รองหัวหน้าเว็บ
เมื่อ: 23/พ.ค./2014, 09:06:35 PM
24474 ครั้ง
LINE it!
ก่อนอื่นต้องขอขอบพระคุณมากนะคะที่ทำให้มีวันนี้ ขอบคุณสำหรับหนังสือดีๆ บทความ แนวข้อสอบ ข่าวสาร และอีกหลายๆสิ่งที่มอบให้ค่ะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

124 ความคิดเห็น

รองหัวหน้าเว็บ

#1 newdata 24/พ.ค./2014, 01:12:17 AM

ผมก็ติดตามเอกสาร สรุป แนวข้อสอบจากเว็บนี้มานาน สอบผ่านบางไม่ผ่านบาง  แต่ รอบนี้ผมก็อ่านสรุปจากเว็บนี้สอบผ่านและก็สอบได้ในตำแหน่งที่ไม่พอ เพราะเขารับ 86  แต่สอบ ผ่าน 65  ขอขอบคุณทุก ๆคน ไม่ว่าคุณเสือ คุณประพันธ์ หรือใครอีกหลาย ๆ คน ที่ออกมาแชร์ข้อสอบ ขอบคุณครับ

#2 punyanuch20112521 24/พ.ค./2014, 04:39:30 AM

ข้อสอบ สรุปพรบ.ต่างๆ โหลดมาจากเว็บนี้ และก็ของคุณประพันธ์ สอบครั้งแรกด้วยค่ะ ดีใจมากที่ติด ธุรการ ภาคกลาง เขต 1รับ 33 สอบติด 89 คน ถึงเรียกไม่ถึงก็ภูมิใจอย่างที่สุดแล้วค่ะ ถ้าไม่มีเว็บนี้ก็คงไม่มีวันนี้ ขอบคุณมากๆ ค่ะ

#3 saran_anawin 24/พ.ค./2014, 07:13:34 AM

ขอขอบคุณเช่นกันครับที่ทำให้สอบผ่าน ผมก็ได้โหลดเอกสารจากคุณ ส.เสือนี่หละครับมาอ่าน อ่านแล้วเข้าใจง่าย สรุปดีมาก หลักการจำก็ดี หนังสือจากค่ายอื่นไม่ได้อ่านเลย ผมอ่านหนังสือก่อนวันสอบแค่ 7 วันเองครับ พอเห็นข้อสอบแล้วยิ้มเลย สัอบผ่านธุรการ 2 อีสานเขต 1 ครับ ขอบคุณมากครับ แต่ยังต้องลุ้นกับภาค ค ต่อไปสู้ ๆ

เจ้าหน้าที่ใหม่

#4 supika9999 24/พ.ค./2014, 08:12:19 AM

ขอบคุณค่ะหนูสอบผ่านแล้วไม่ใช้เส้นดีใจจังเบย

หัวหน้าเว็บ

#5 baibua 24/พ.ค./2014, 08:48:17 AM

ขอบคุณ คุณ ส.เสือ เป็นอย่างมากที่ท่านเป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้การสอบครั้งนี้ประสบความสำเร็จ ดีใจมาก เอกสารที่ท่านจัดทำขึ้นมีประโยขน์ต่อพวกเราเป็นอย่างมาก  อ่านง่าย มีหลักการจำที่ดี ขอบคุณจริงๆ

#6 alloha_06 24/พ.ค./2014, 08:56:53 AM

ขอบคุณคุณพี่ส.เสือ (ประพันธ์ เวารัมย์) และทีมงานค่ะ เข้าเว็บนี้ทุกวันมาหลายปี โหลดเอกสารและเสียงติวต่างๆ มากอ่านตอนสอบ (จนเสียงติวพี่เข้าฝัน) อีกทั้งความรู้ต่างๆ ตั้งแต่ประกาศสอบ การวางแผนการอ่านหนังสือ จนถึงประกาศผลสอบ ฯลฯ ในที่สุดก็ผ่านค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ

(V.I.P.)
เซียน(GURU)

#7 phutorn 24/พ.ค./2014, 09:00:12 AM

จริงแล้วคุณเสือ และคุณเข้ สองท่านนี้คือผู้อยู่เบื้องหลังความสำเร็จเวบนี้ทั้งหมด ที่รวมพี่น้องคนท้องถิ่นทั่วประเทศมีพื้นที่กลางร่วมกัน รวมถึงการต่อสู้ของเครือข่ายด้วยที่ได้เวบนี้เป็นสะพานเชื่อมสู่การต่อสู้ที่มีพลังยิ่งขึ้น ความสำเร็จของพี่น้องเราแต่ละท่านอย่างน้อยได้ประโยชน์จากเวบนี้ไม่มากก็น้อยถือเป็นคุณูปการกับสังคมมาก ขอสุดดีครับ

#8 gomay 24/พ.ค./2014, 09:15:56 AM

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านเลยนะครับ เว็บนี้มีประโยชน์มากเลยครับ 

#9 rattasak 24/พ.ค./2014, 09:29:58 AM

ขอบคุณ คุณ ส.เสือ มากๆ ครับ แม้ผมจะไม่ผ่านแต่ก็เป็นเพราะผมขี้เกียจเอง  m;4 แต่ก็ขอบคุณสำหรับ ข่าวสาร การให้ข้อมูลเตรียมตัว วิธีการต่างๆ เกี่ยวกับ ระบบงานท้องถิ่นและการสอบ ส่วนหลังจากนี้ผมก็เรื่อยๆ ในการสอบต่อไป ขอบคุณครับ  M;1

#10 evemk54 24/พ.ค./2014, 09:32:54 AM

ขอขอบคุณ ทุกๆคนนะค่ะ ถ้าไม่ได้ website นี้ หนูก็ไม่รู้ว่าจะติดไหม ได้รับสิ่งดีๆจากที่นี่่มากๆเลยค่ะ ขอบคุณมากๆนะค่ะ จะบอกว่าหนังสือไม่ค่อยได้ซื้อเท่าไรหรอกค่ะ อาศัยความรู้จากในนี้ทั้งนั้นเลย ไม่รู้ว่าจะขอบคุณสักกี่คำนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ และที่สำคัญ ขอขอบพระคุณ คุณประพันธ์ เวารัมย์ คุณ ส.เสือ เป็นอย่างมากค่ะ หนูสัญญาว่าหนูจะเป็นข้าราชการท้องถิ่นที่ดี รับใช้ประชาชนอย่างจริงใจ และจะกลับมาให้ความรู้แก่ผู้ที่สนใจอยากเป็นข้าราชการท้องถิ่น นะค่ะ (ถ้าเกิดบุญวาสนาส่งผลให้ได้บรรจุค่ะ)ขอขอบคุณอีกครั้งค่ะ

สมาชิกในตำนาน
เซียน(GURU)

#11 saknara 24/พ.ค./2014, 10:38:56 AM

..วินาทีนี้ ต้องขอขอบคุณพี่เสือ เวป www.thailocalmeet.com/ ..ที่ทำให้น้อง ๆ ประสบความสำเร็จ ในหน้าที่การงานรับราชการ ..ส่วนท่านไหนที่ยังสอบไม่ได้ก็ ขอให้มุ่งมั้นต่อไปนะครับ .ดั่งคำว่า...กรุงโรมไม่ได้สร้างภายในวันเดียว ..ดูอย่าง รุ่นพี่ ๆ ที่กว่าจะได้บรรจุ บางท่านต้องผ่านหลายสนามเหมือนกัน แต่ก็ยังสู้ไม่ถอย จนได้บรรจุกันถ้วนหน้า..

#12 newdata 24/พ.ค./2014, 11:02:10 AM

ผมดีใจมากที่สอบติด  แต่ที่ดีใจมากกว่าคือ  คนที่เขาบอกผม พูดกับคนที่ อบต  ที่ผมทำงาน เขาเสียเงิน  มีชื่อแน่นอน แต่ผล  ออกมาไม่มีชื่อคนที่เสียเงิน ทั้ง 2 คนเลย  คนยุติธรรม มีแน่นอนในการสอบท้องถิ่นครั้งนี้

#13 teealex 24/พ.ค./2014, 11:06:03 AM

ขอบคุณมากๆครับ พี่เสือ และ แอดมินของเวปนี้ทุกท่านด้วยครับ

#14 อนาคต ความฝัน กำลังใจ 24/พ.ค./2014, 12:01:07 PM

ขอบคุณ คุณ ส.เสือ และคุณประพันธ์ ครับ 
รู้ว่าผ่านตั้งแต่ เดินออกจากห้องสอบละครับ