เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

417613 กระทู้ ใน 33091 หัวข้อ- โดย 176089 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: inthira19

17 เมษายน 2014, 07:03:33 AM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นชุมชนการสอบแนวข้อสอบภาค ข เทคนิคการทำข้อสอบ , ประกาศรายชื่อผู้ผ่านภาค ข. อบต.สาคู ที่ภูเก็ต เปลี่ยนวันรับสมัคร
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อบต.สาคู ที่ภูเก็ต เปลี่ยนวันรับสมัคร  (อ่าน 3370 ครั้ง)
( ^_^) Bo (^_^ )
เซียน(GURU)
*

++ ฝันที่เป็นจริงขอบคุณพ่อกะแม่ค่ะ ++ จากลูกกตัญญู

masterbo2008@hotmail.com
« เมื่อ: 28 เมษายน 2009, 12:37:21 PM »

http://www.sakhu.go.th/index.php

เป็นวันที่ 12 พค. ถึง 10 มิย.

ยังมีเวลาเตรียมตัวอีกหลายวัน เป็นคำตอบที่...ถูกต้องครับ

++ คอนโทลรักด้วยหัวใจ ++
tanjarus_too
รองหัวหน้าเว็บ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 เมษายน 2009, 01:33:06 PM »

คุณอยู่ที่ไหนครับ ผมอยู่เชียงใหม่ จะไปด้วยกันไหม
เซียน(GURU)
*

++ ฝันที่เป็นจริงขอบคุณพ่อกะแม่ค่ะ ++ จากลูกกตัญญู

« ตอบ #2 เมื่อ: 29 เมษายน 2009, 09:28:12 PM »

คุณอยู่ที่ไหนครับ ผมอยู่เชียงใหม่ จะไปด้วยกันไหม

อยู่สงขลาค่ะ..คนละทิศเลย

อยู่อำเภออะไรหรอค่ะ

meawry
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 04:39:49 PM »

ตอบกระทู้ที่ 29 อยู่เชียงใหม่เหมือนกัน แล้วคุณจะไปยังงัย
เซียน(GURU)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 01:24:42 PM »

ตอบกระทู้ที่ 29 อยู่เชียงใหม่เหมือนกัน แล้วคุณจะไปยังงัย

ไปมาแล้วค่ะ ตอนนี้คนสมัคร พันกว่าคนแล้ว..ยังเหลือวันเปิดรับสมัครอีกตั้งหลายวัน ลองไปดูนะค่ะ

แต่ขอบอกว่า ถ้าไม่มีรถส่วนตัวจะไปลำบากมาก เพราะไม่มีรถโดยสารวิ่งผ่าน เขารับสมัครที่สาขาย่อยค่ะ อยู่ตรงวัดหาดในยางนะ โชคดีค่ะ

Sarawuth
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2009, 02:10:43 PM »

ขอให้สอบได้นะครับ
สอบแล้วเอาข้อสอบมาแชร์หน่อยนะ
pranod482
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2009, 05:38:06 PM »

ขอให้โชคดีทุกคนครับ แต่ใครจะโชคดีที่สุด นี่สิ
katarukoa
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 02:56:23 AM »

ล่าสุดที่เราไป ได้ใบสมัครเลขที่ 2880 ประมาณนี้  คิดดูว่า อัตรา ทีรับแค่ 18 เง้อ ถือว่าลองข้อสอบก้แล้วกันนะคะ  ดูจำนวน คนสอบ ระดับป ตรีแล้วใจอ่อน เลย สมัคร ระดับ 2 แทน (เพราะเจ้าหน้าที่เค้าบอกว่าสมัครได้อ่ะ )เลยสมัคร จพง.ส่งเสริมการท่องเที่ยวไป ได้อันดับที่ 79 ไม่เป็นไร ยังพอมีลุ้น เง้อ แต่หาข้อสอบยากเหมือนกันนะ

ชีวิตสันโดด โลดโผน  เดียวดาย  ทำได้ทุกสิ่ง ...แต่ไม่เก่งสักอย่าง......................
decho2526
ปลัด I.T.
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2009, 02:54:24 AM »

แนวข้อสอบภาค ข
แนวข้อสอบเข้ารับราชการ และพนักงาน อบต. แนวข้อสอบ กพ. ครูผู้ช่วย
 ความรู้ความสามารถทั่วไป
ดาวโหลดข้อสอบ อบต ครูผู้ช่วย ทหาร ตำรวจ ข้อสอบรับราชการ

แนวข้อสอบเด็ด ๆ สำหรับเข้ารับราชการและพนักงาน กพ. ภาค กและภาค ข อบต. อบจ. เทศบาล กทม.ครูผู้ช่วย ครู กทม. และพนักงานราชการ   ดาวโหลดฟรีที่
http://www.dimonclub.com/test/index.html
มีแนวข้อสอบมากมายให้โหลดไปอ่านอย่างเต็มทีเลย ขอให้โชคดีสอบได้ทุกคน
แนวข้อสอบนักวิเทศสัมพันธ์
นักวิชาการสหกรณ์
แนวข้อสอบกรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน   
แนวข้อสอบกรมป่าไม้   
แนวข้อสอบการประปาส่วนภูมิภาค
แนวข้อสอบกองทุนป้องกันและปราบปรามยาเสพติด   
แนวข้อสอบกรมทางหลวงชนบท   
แนวข้อสอบกรมประมง   
แนวข้อสอบพนักงานราชการทั่วไปกรมวิชาการเกษตร   
ข้อสอบกรมส่งเสริมอุตสาหกรรม
แนวข้อสอบกรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม   
แนวข้อสอบกรมทางหลวง   
แนวข้อสอบการไฟฟ้า
แนวข้อสอบกรมสุขภาพจิต
1 แนวข้อสอบนักโบราณคดีปฏิบัติการ
2 แนวข้อสอบภัณฑารักษ์ปฏิบัติการ
3 แนวข้อสอบบรรณารักษ์ปฏิบัติการ
4 แนวข้อสอบนักวิชาการโสตทัศนศึกษาปฏิบัติการ
5 แนวข้อสอบนักวิชาการช่างศิลป์ปฏิบัติการ (ด้านช่างศิลปะไทย) 
6 แนวข้อสอบนักอักษรศาสตร์ปฏิบัติการ (ด้านภาษาและวรรณกรรม) 
7 แนวข้อสอบนักอักษรศาสตร์ปฏิบัติการ (ด้านประวัติศาสตร์) 
8 แนวข้อสอบนักอักษรศาสตร์ปฏิบัติการ (ด้านวรรณคดีไทย)
แนวข้อสอบศาลยุติธรรมบรรณารักษ์ 3
แนวข้อสอบศาลยุติธรรมเจ้าหน้าที่วิเทศสัมพันธ์ 3
แนวข้อสอบกรมโยธาธิการและผังเมืองวิศวกรโยธาปฎิบัติการ 3
แนวข้อสอบการเคหะแห่งชาตินักพัฒนาชุมชน
แนวข้อสอบสนง.กกต.สำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้ง   เข้าดู   http://www.dimonclub.com/test/index.html
   ลับที่สุด
แนวข้อสอบสนง.กกต.  แนวข้อสอบเจ้าพนักงานการเงินและบัญชีสนง.กกต.  เข้าดู  http://www.dimonclub.com/test/index.html
    ลับที่สุด
แนวข้อสอบการเคหะแห่งชาติ   
แนวข้อสอบกรมการค้าภายใน   
แนวข้อสอบกรมป่าไม้   

NomineeNuFcTH
เซียน(GURU)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2009, 09:53:57 PM »

สู้ๆนะ
ออโต้
เซียน(GURU)
*

มันต้องมีซักวันที่เป็นของเรา..

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2009, 08:07:04 AM »

สู้ๆ

สิ่งที่สอนคนเราไม่ได้ก็คือสามัญสำนึก..
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์