งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: [จำหน่าย] หนังสือเตรียมสอบแข่งขันบรรจุเป็นข้าราชการท้องถิ่น ภาค ข นายช่างโยธา

เมื่อ: 04/ส.ค./2015, 11:09:19 PM
11799 ครั้ง
LINE it!
หนังสือเตรียมสอบแข่งขันเพื่อบรรจุเป็นข้าราชการท้องถิ่น
ภาค ข ตำแหน่งนายช่างโยธา

[[ จำหน่ายเพื่อสมทบทุนค่าเช่า server เว็บไซต์ชุมชนคนท้องถิ่น ]]

เนื้อหาครอบคลุมตามหลักสูตรการสอบแข่งขัน ภาค ข
ประกอบไปด้วย

* พระราชบัญญัติควบคุมอาคาร
* กฎกระทรวงสิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการฯ
* การตรวจงานก่อสร้าง การปฏิบัติงานก่อสร้าง
* ความรู้เกี่ยวกับงานตามลักษณะที่ปฏิบัติเฉพาะตำแหน่ง
* พร้อมแนวข้อสอบ (เค้าโครงจากข้อสอบจากสนามสอบแข่งขันล่าสุด)

ราคาหนังสือเล่มละ 350 บาท (*ยังไม่รวมค่าจัดส่ง)
หากเลือกจัดส่งแบบลงทะเบียน +30 บาท
หรือหากเลือกจัดส่งแบบด่วน EMS +60 บาท

ช่องทางการสั่งซื้อหนังสือฯ
1. ส่งข้อความสั่งซื้อมาที่ inbox แฟนเพจ คลิ๊กที่นี่
2. ส่งข้อความสั่งซื้อมาที่ไลน์ ID line แอดเพิ่มเพื่อน พิมพ์คำว่า @booklocal  ((*พิมพ์เครื่องหมาย @ ด้วยครับ))

นโยบายการจัดส่งหนังสือ
* หากโอนวันนี้ จะจัดส่งในรอบเช้าของวันพรุ่งนี้
* หลังจากจัดส่งแล้ว จะโพสต์หมายเลขพัสดุให้ทราบ
* ปกติแล้ว หากส่งแบบ ems 1-2 วัน ลูกค้าก็ได้รับหนังสือ

หนังสือเตรียมสอบท้องถิ่น ภาค ก ภาค ข ช่างโยธา นายช่างโยธา ฉบับปรับปรุง 2557 - 58 
พร้อมแนวข้อสอบจากสนามล่าสุด ใช้สำหรับเตรียมสอบภาค ข ท้องถิ่น
หนังสือเตรียมสอบท้องถิ่น ล่าสุด ปี 2557 - 58  แนวข้อสอบ จากสนามล่าสุด

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/มิ.ย./2016, 10:10:33 PM โดย ส.เสือ™
อัพเดทข่าวสารท้องถิ่นผ่านทาง LINE ไม่ตกหล่นทุกข่าวสำคัญ

เพียงแค่แอดไลน์ไอดี @thailocalmeet

ขอสงวนสิทธิ์ ข้อมูล เนื้อหา บทความ และรูปภาพ (ในส่วนที่ทำขึ้นเอง) ทั้งหมดที่ปรากฎอยู่ในเว็บไซต์ www.thailocalmeet.com ห้ามมิให้บุคคลใด คัดลอก หรือ ทำสำเนา หรือ ดัดแปลง ข้อความหรือบทความใดๆ ของเว็บไซต์ หากผู้ใดละเมิด ไม่ว่าการลอกเลียน หรือนำส่วนหนึ่งส่วนใดของบทความนี้ไปใช้ ดัดแปลง โดยไม่ได้รับอนุญาติเป็นลายลักษณ์อักษร จะถูกดำเนินคดี ตามที่กฏหมายบัญญัติไว้สูงสุด

สงวนลิขสิทธิ์ ตามพระราชบัญญัติลิขสิทธิ์ พ.ศ. 2539 www.thailocalmeet.com
Copyright (C) 2009 www.thailocalmeet.com All rights reserved.

5 ความคิดเห็น

เจ้าหน้าที่ใหม่

#1 topic_55 07/ส.ค./2015, 03:22:34 PM

วุฒิ วศ.บ โยธา สามารถสมัคร นายช่างโยดธาไดไหมจ๊ะ

(ผู้ดูแลบอร์ด)
เซียน(GURU)

#2 ส.เสือ™ 08/ส.ค./2015, 10:48:32 AM

วุฒิ วศ.บ โยธา สามารถสมัคร นายช่างโยดธาไดไหมจ๊ะ

สมัครได้ครับ

#3 gotae055 26/ส.ค./2015, 12:34:04 AM

ไม่ทราบว่ามีหนังสือเตรียมสอบ ตำแหน่ง วิศวกรโยธา 3 บ้างมั้ยครับ
ไม่ก็แนวข้อสอบ อะครับ หายากมากเลยครับ รบกวนหน่อยครับ

#4 zoomaloo 31/ส.ค./2015, 01:38:48 PM

วุฒิ วท.บ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตย สมัครสอบ นายช่างโยธา2 ได้ไหมครับ

#5 MayThip 14/ก.ย./2015, 10:51:20 AM

ขอความกรุณาด้วยน่ะค่ะ อยากทราบว่า การสอบของ ช่างโยธาสาย1 ต่างกับ นายช่างโยธาสาย 2 อย่างไรค่ะ  หากจะเลือกสอบตำแหน่งไหนดีกว่ากัน มีวุฒิ ปวส. ช่างเทคนิคสถาปัตยกรรมค่ะ

ขอบพระคุณมากๆค่พ