งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: [จำหน่าย] หนังสือเตรียมสอบแข่งขันบรรจุเป็นข้าราชการท้องถิ่น ภาค ข นายช่างโยธา

เมื่อ: 04/ส.ค./2015, 11:09:19 PM
10004 ครั้ง
LINE it!
หนังสือเตรียมสอบแข่งขันเพื่อบรรจุเป็นข้าราชการท้องถิ่น
ภาค ข ตำแหน่งนายช่างโยธา

[[ จำหน่ายเพื่อสมทบทุนค่าเช่า server เว็บไซต์ชุมชนคนท้องถิ่น ]]

เนื้อหาครอบคลุมตามหลักสูตรการสอบแข่งขัน ภาค ข
ประกอบไปด้วย

* พระราชบัญญัติควบคุมอาคาร
* กฎกระทรวงสิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการฯ
* การตรวจงานก่อสร้าง การปฏิบัติงานก่อสร้าง
* ความรู้เกี่ยวกับงานตามลักษณะที่ปฏิบัติเฉพาะตำแหน่ง
* พร้อมแนวข้อสอบ (เค้าโครงจากข้อสอบจากสนามสอบแข่งขันล่าสุด)

ราคาหนังสือเล่มละ 350 บาท (*ยังไม่รวมค่าจัดส่ง)
หากเลือกจัดส่งแบบลงทะเบียน +30 บาท
หรือหากเลือกจัดส่งแบบด่วน EMS +60 บาท

ช่องทางการสั่งซื้อหนังสือฯ
1. ส่งข้อความสั่งซื้อมาที่ inbox แฟนเพจ คลิ๊กที่นี่
2. ส่งข้อความสั่งซื้อมาที่ไลน์ ID line แอดเพิ่มเพื่อน พิมพ์คำว่า @booklocal  ((*พิมพ์เครื่องหมาย @ ด้วยครับ))

นโยบายการจัดส่งหนังสือ
* หากโอนวันนี้ จะจัดส่งในรอบเช้าของวันพรุ่งนี้
* หลังจากจัดส่งแล้ว จะโพสต์หมายเลขพัสดุให้ทราบ
* ปกติแล้ว หากส่งแบบ ems 1-2 วัน ลูกค้าก็ได้รับหนังสือ

หนังสือเตรียมสอบท้องถิ่น ภาค ก ภาค ข ช่างโยธา นายช่างโยธา ฉบับปรับปรุง 2557 - 58 
พร้อมแนวข้อสอบจากสนามล่าสุด ใช้สำหรับเตรียมสอบภาค ข ท้องถิ่น
หนังสือเตรียมสอบท้องถิ่น ล่าสุด ปี 2557 - 58  แนวข้อสอบ จากสนามล่าสุด

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/มิ.ย./2016, 10:10:33 PM โดย ส.เสือ™
อัพเดทข่าวสารผ่านทาง LINE ไม่ตกหล่นทุกข่าวสำคัญ

เพียงแค่แอดไลน์ไอดี @thailocalmeet

5 ความคิดเห็น

เจ้าหน้าที่ใหม่

#1 topic_55 07/ส.ค./2015, 03:22:34 PM

วุฒิ วศ.บ โยธา สามารถสมัคร นายช่างโยดธาไดไหมจ๊ะ

(ผู้ดูแลบอร์ด)
เซียน(GURU)

#2 ส.เสือ™ 08/ส.ค./2015, 10:48:32 AM

วุฒิ วศ.บ โยธา สามารถสมัคร นายช่างโยดธาไดไหมจ๊ะ

สมัครได้ครับ

#3 gotae055 26/ส.ค./2015, 12:34:04 AM

ไม่ทราบว่ามีหนังสือเตรียมสอบ ตำแหน่ง วิศวกรโยธา 3 บ้างมั้ยครับ
ไม่ก็แนวข้อสอบ อะครับ หายากมากเลยครับ รบกวนหน่อยครับ

#4 zoomaloo 31/ส.ค./2015, 01:38:48 PM

วุฒิ วท.บ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตย สมัครสอบ นายช่างโยธา2 ได้ไหมครับ

#5 MayThip 14/ก.ย./2015, 10:51:20 AM

ขอความกรุณาด้วยน่ะค่ะ อยากทราบว่า การสอบของ ช่างโยธาสาย1 ต่างกับ นายช่างโยธาสาย 2 อย่างไรค่ะ  หากจะเลือกสอบตำแหน่งไหนดีกว่ากัน มีวุฒิ ปวส. ช่างเทคนิคสถาปัตยกรรมค่ะ

ขอบพระคุณมากๆค่พ