ข้อสอบ คุมประพฤติเป็น อัตนัย หรือ ปรนัย ครับ ผู้รู้บอกทีครับผม

(1/2) > >>

komaru:
ข้อสอบ คุมประพฤติเป็น อัตนัย หรือ ปรนัย ครับ ผู้รู้บอกทีครับผม

boombeam:
อยากได้แนวข้อสอบและสรุป พรบ.ควบคุมอาคารและพรบ.ผังเมืองครับผม ใครมีช่วยด้วย nongboombeam@gmail.com

kumo:
ข้อสอบคุมประพฤติเป็นข้อสอบปรนัยค่ะ

คิดว่าเป็นเพราะคนสอบเยอะมากนะเลยออกเป็นปรนัย

nutchanat:
อยากสอบถามว่าที่ไหนจะเปิดสอบของท้องถิ่นบ้างค่ะ  รบกวนหน่อยนะคะ...ขอบคุณค่ะ

birdy:
สอบ ภาค ข ลำพูนข้อสอบเป็นแบบข้อเขียน ปรนัย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป