งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: ก.อบต.จ.สุโขทัย "ค้นหาสถาบันการศึกษา" มาทำหน้าที่จัดสอบ 3 อบต.

เมื่อ: 04/ต.ค./2016, 04:32:18 PM
9375 ครั้ง
LINE it!
ก.อบต.จ.สุโขทัย เตรียมสอบถาม "ม.เกษตรฯ" ประสงค์จะเป็นหน่วยงานกลาง จัดสอบบรรจุข้าราชการให้ 3 อบต. รวม 43 อัตรา หรือไม่

เมื่อวันที่ 22 กันยายน 2559 ที่ประชุม ก.อบต.จังหวัดสุโขทัย ได้ประชุมพิจารณาถึงการดำเนินการสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเป็นพนักงานส่วนตำบลขององค์การบริหารส่วนตำบลโตนด , องค์การบริหารส่วนตำบลหนองกระดิ่ง , องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านน้ำพุ รวมอัตราที่จะบรรจุครั้งแรก จำนวน 43 อัตรา

โดยที่ประชุมมีมติ ดังนี้
     1. เห็นชอบเป็นเอกฉันท์ยกเลิกมาตรการชะลอการสอบแข่งขันขององค์การบริหารส่วนตำบลโตนด , องค์การบริหารส่วนตำบลหนองกระดิ่ง , องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านน้ำพุ
     2. มีมติให้สอบถามความประสงค์ "มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์" ว่ายังมีความประสงค์ที่จะเป็นหน่วยงานกลางรับผิดชอบการสอบแข่งขันฯ อยู่หรือไม่

ประชุม ก.อบต.จ.สุโขทัย ครั้งต่อไป วันที่ 26 ตุลาคม 2559

อัพเดทข่าวสารท้องถิ่นผ่านทาง LINE ไม่ตกหล่นทุกข่าวสำคัญ

เพียงแค่แอดไลน์ไอดี @thailocalmeet

ขอสงวนสิทธิ์ ข้อมูล เนื้อหา บทความ และรูปภาพ (ในส่วนที่ทำขึ้นเอง) ทั้งหมดที่ปรากฎอยู่ในเว็บไซต์ www.thailocalmeet.com ห้ามมิให้บุคคลใด คัดลอก หรือ ทำสำเนา หรือ ดัดแปลง ข้อความหรือบทความใดๆ ของเว็บไซต์ หากผู้ใดละเมิด ไม่ว่าการลอกเลียน หรือนำส่วนหนึ่งส่วนใดของบทความนี้ไปใช้ ดัดแปลง โดยไม่ได้รับอนุญาติเป็นลายลักษณ์อักษร จะถูกดำเนินคดี ตามที่กฏหมายบัญญัติไว้สูงสุด

สงวนลิขสิทธิ์ ตามพระราชบัญญัติลิขสิทธิ์ พ.ศ. 2539 www.thailocalmeet.com
Copyright (C) 2009 www.thailocalmeet.com All rights reserved.

4 ความคิดเห็น

รองปลัด I.T.

#1 เอเจ 05/ต.ค./2016, 03:14:19 PM

ขอโทษน่ะค่ะ
ถ้าไม่สอบก็ไม่ต้องเอามาลง
เสียความรู้สึกมากมาย

เซียน(GURU)

#2 civilisationz 05/ต.ค./2016, 03:29:29 PM

ขอโทษน่ะค่ะ

พี่เขาแจ้งความคืบหน้าครับ ขอบคุณพี่เสือ ที่ติดตามข้อมูลข่าวสารมาให้ทราบเรื่อยๆครับ
อ่านแล้วไม่คอมเม้นจะดีกว่านะครับแบบนี้ ผมก็เสียความรู้สึกกับคอมเม้นคุณจริงๆ

(ผู้ดูแลบอร์ด)
เซียน(GURU)

#3 ส.เสือ™ 06/ต.ค./2016, 02:42:59 PM

ขอโทษน่ะค่ะ

ครับ ขอโทษครับ

(ผู้ดูแลบอร์ด)
เซียน(GURU)

#4 ส.เสือ™ 06/ต.ค./2016, 02:43:25 PM

ขอโทษน่ะค่ะ

พี่เขาแจ้งความคืบหน้าครับ ขอบคุณพี่เสือ ที่ติดตามข้อมูลข่าวสารมาให้ทราบเรื่อยๆครับ
อ่านแล้วไม่คอมเม้นจะดีกว่านะครับแบบนี้ ผมก็เสียความรู้สึกกับคอมเม้นคุณจริงๆ

ขอขอบคุณที่ติดตามด้วยเช่นกันครับ