งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: สอบถามความคืบหน้า เรื่องอินธนูเจ้าหน้าที่ส่วนท้องถิ่นระบบแท่ง

• Somchai K.
  • 5
  • เจ้าหน้าที่ใหม่
เมื่อ: 11/ม.ค./2017, 10:59:23 AM
969 ครั้ง
LINE it!
        ไม่ทราบว่าตอนนี้เรื่องกฎกระทรวงฯ เรื่องเครื่องแบบเจ้าหน้าที่ส่วนท้องถิ่นระบบแท่ง มีความก้าวหน้าไปถึงไหนแล้วครับ ช่วงนี้เงียบไปเลย

1 ความคิดเห็น

(ผู้ดูแลบอร์ด)
เซียน(GURU)

#1 ส.เสือ™ 20/ก.พ./2017, 11:27:23 PM

ไม่ทราบว่าตอนนี้เรื่องกฎกระทรวงฯ เรื่องเครื่องแบบเจ้าหน้าที่ส่วนท้องถิ่นระบบแท่ง มีความก้าวหน้าไปถึงไหนแล้วครับ ช่วงนี้เงียบไปเลย

ไว้จะติดตามอีกแรง หากมีความคืบหน้าจะแจ้งครับ