งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: คุณสมบัติ ตำแหน่งนักป้องกันที่ว่าต้องผ่านการฝึกอบรมด้านป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย

• romanista1
  • 82
  • รองหัวหน้าเว็บ
เมื่อ: 04/ก.ย./2017, 04:59:42 PM
1378 ครั้ง
LINE it!
คุณสมบัติ ตำแหน่งนักป้องกันที่ว่าต้องผ่านการฝึกอบรมด้านป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยภายใน 1 ปี ยังบังคับใช้อยู่มั้ยครับ จากระบบซีมาระบบแท่ง หรือท่านใดมีประสบการณ์เลื่อนจากปฏิบัติการไปชำนาญการ ก.ได้ตรวจคุณสมบัติมั้ยครับ หรือหลักสูตรที่ว่าจะต้องเป็นของกรมส่งเสริมอย่างเดียวมั้ยครับ

1 ความคิดเห็น

เจ้าหน้าที่ใหม่

#1 fireman_indy 11/ต.ค./2017, 10:48:16 AM

ไม่เคยไป ของกรมส่งเสริมฯนะ