งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: รายงานตัวเพื่อบรรจุฯ รอบ 3

เมื่อ: 10/เม.ย./2018, 02:56:39 PM
1731 ครั้ง
LINE it!
ได้ จม. เรียกตัวแล้วค่ะ วันที่ 26 เมษายน ช่วงบ่าย แต่ช่างบังเอิญ จองตั๋วบินกลับบ้านไว้ช่วงเช้า เพราะวันที่ 27 น้องชายแต่งงาน

มีท่านใดให้ข้อมูลได้บ้างไหมคะ การเรียกรายงานตัวใช้เวลานานประมาณกี่ชั่วโมง จะได้จองตั๋วใหม่ คือหลังจากลงเครื่องแล้วต้องต่อรถ อยากกะเวลาที่ใกล้เคียงหน่อยเพื่อวางแผนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

4 ความคิดเห็น

หัวหน้าเว็บ

#1 anan6414 11/เม.ย./2018, 05:04:41 PM

หนังสือเรียกต้องไปครับ อ่านหนังสือดีๆดูกำหนด ในหนังสือมีสถานที่ติดตอ ให้ดทรสอบถามได้ครับ

เจ้าหน้าที่ใหม่

#2 นกนางแอ่น 12/เม.ย./2018, 07:01:42 PM

หนังสือเรียกต้องไปครับ อ่านหนังสือดีๆดูกำหนด ในหนังสือมีสถานที่ติดตอ ให้ดทรสอบถามได้ครับ

ขอบคุณค่ะ ไปแน่นอนค่ะ เพียงแต่อยากทราบว่าจะเสร็จประมาณกี่โมง จะได้ซื้อตั๋วใหม่ถูกว่าจะเอาเที่ยวไหนดี

#3 mario_007 18/เม.ย./2018, 10:31:06 AM

ขอบคุณค่ะ ไปแน่นอนค่ะ เพียงแต่อยากทราบว่าจะเสร็จประมาณกี่โมง จะได้ซื้อตั๋วใหม่ถูกว่าจะเอาเที่ยวไหนดี
ใช้เวลาไม่นานค่ะ เราไปรายงานตัวรอบ2 ไม่ถึง 11 โมงก็เสร็จแล้ว

#4 นกนางแอ่น 24/เม.ย./2018, 09:23:48 PM

ใช้เวลาไม่นานค่ะ เราไปรายงานตัวรอบ2 ไม่ถึง 11 โมงก็เสร็จแล้ว

ขอบคุณมากค่ะ จองตั๋ว 5 โมงเย็นไปเรียบร้อยแล้ว นัดรายงานตัวบ่ายโมงค่ะ