งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: เฉลย ข้อสอบนักวิชาการปฏิบัติการสรรพสามิต เมื่อ 15 ก.ย.61(ใครจำข้อไหนได้บ้างครับ)

• gass
  • 79
  • รองหัวหน้าเว็บ
เมื่อ: 17/ก.ย./2018, 03:04:52 PM
767 ครั้ง
LINE it!
ใครไปสอบ นักวิชาการปฏิบัติการสรรพสามิต มาบ้างครับ เมื่อ 15 ก.ย.6 ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต หากจำได้ช่วยกันแชร์ด้วยครับ
1. ผู้นำประเทศไหน อายุมาก สุด **ตอบ มาเลเซีย
2. ประเทศใดที่เกิดเหตุเพลิงไหม้สถานที่พิพิธภัณฑ์ **ตอบ บราซิล

0 ความคิดเห็น