งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: รบกวนขอหนังสือหารือ วุฒิป.โท MBA ม.ราม ค่ะ

• lita33
  • 4
  • เจ้าหน้าที่ใหม่
เมื่อ: 21/ก.ย./2018, 09:17:07 PM
536 ครั้ง
LINE it!
รบกวนท่านที่มีหนังสือที่ มท 0809.5/5362 ลงวันที่ 14 ตุลาคม 2552 เรื่อง หารือเกี่ยวกับการเลื่อนระดับและแต่งตั้งพนักงานส่วนตำบลให้ดำรงตำแหน่งในระดับที่สูงขึ้น 
      เนื่องจากดิฉันจบ บริหารธุรกิจมหาบัณฑิต สาขาบริหารธุรกิจ จาก ม.รามคำแหงค่ะ เลยอยากได้หนังสือหารือนี้มาอ่านรายละเอียดค่ะ เนื่องจากไม่แน่ใจว่าวุฒินี้จะใช้ปรับในตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชีได้หรือเปล่าค่ะ

0 ความคิดเห็น